• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM cho 5530

jinsk8r

Máy mình hack rùi nhưng khi cài nó báo là cài đạt bộ chuẩn trước. Phải lam sao đây bạn
Mình đóng gói chọn nhầm thành AU thôi ^^ nhưng mà cài ko được. mấy cái file liên quan đến nó (server, thông báo, âm thanh, vv) hơi nhiều nên đang kiểm tra lại.

Khi nào xong thì mình sẽ post

jinsk8r

Thử bản này xem sao

Cái IM này máy phải hack mới cài được, chán quá :( chưa biết đổi mấy cái Cap của nó ra sao để khỏi phải hack

ngtanphong

cũng ko đc bạn ơi, bấm vào nó ko chạy..... mình cũng thích cái chương trình IM này hơn mấy chương trình khác...

manhphanmem

Thử bản này xem sao

Cái IM này máy phải hack mới cài được, chán quá :( chưa biết đổi mấy cái Cap của nó ra sao để khỏi phải hack

Cái này vẫn như bản đầu tiên up: Cài xong chỉ có icon thôi, không vào được

jinsk8r

Mấy hôm nay điên người với cái này @.@ làm mãi ko sao cho nó chạy được. Hình như có 1 số thư viện trong ROM trùng :|

Có cao thủ nào giúp k?

ngtanphong

có ai làm cái này song chưa.... sao nó đi vào dĩ vãng rồi.... cao thủ nào giúp làm cái nì với....

Anther1991

Dùng phần mềm chat thay thế được rồi bạn. Mình dùng 5800 mà có bao giờ sử dụng IM của nó đâu. :D

Khoaaa

Cái IM của Nokia chat chậm lắm. mình lấy IM chat với Yahoo trên PC đợi gần 1 phút tin mới tới đc. Mà cái IM này cũng kén nick ah nick vào đc nick ko