• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM.Plus_MobileMessenger.v5.65_S60v2 os7&8

ngocthanhdhgtvt

đây là phần mềm chát khá nổi tiếng cho symbian s60 os 7và0s8 :))
mình đã test trên 7610
rất thú vị không khác gì yahoo go trên pc =D> và có nhiều tính năng khác nữa các bạn khám phá nhé. ok:))

Chỉnh sửa cuối:

kute_1988

mình đã test trên 7610
rất thú vị không khác gì yahoo go trên pc =D> và có nhiều tính năng khác nữa các bạn khám phá nhé. ok:))

hic
cái này chat đắc tiền hơn yamee và ola không ngocthanh , chat re thì chat chứ mắc thì bye luôn , thôi về test rồi cho ý kiến ,thanks :))

newworld535

sao mình tải về không chạy được.cài ra xong bấm vào icon không vào được.nó cứ trơ ra đó.mình dùng máy nokia6680.

MinhThang

Manager
sao mình tải về không chạy được.cài ra xong bấm vào icon không vào được.nó cứ trơ ra đó.mình dùng máy nokia6680.

Mã:
[B]đây là phần mềm chát khá nổi tiếng cho symbian s60 os 7và0s8[/B]

newworld535

mình thử rồi nhưng vẫn không được.nhìn thấy hay quá mà không sài được.tiếc thật.dù sao cũng cám ơn bạn nhiều

ron9x

chắc là đắc lắm đây. ai xài rồi thì cho mình tí kinh nghiệm đi, chứ trc jo` mình xài vitalk, rẻ mà đều dạo này lag quá

TruBic

Well-Known Member
Bất kể Pm nào phải test rồi mới biết. Chứ các bạn cứ chờ người ta cho ý kiến vậy chừng nào mới nhận được câu trả lời
Posted via Mobile Device

tuananhdnx

Luc caj fan mem nay no hjen len la for symbian os8.1 thj chj danh cho N70, N72 ruj. 6681 cua to cung k chay dc. 7610 chay dc thj la that!
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Luc caj fan mem nay no hjen len la for symbian os8.1 thj chj danh cho N70, N72 ruj. 6681 cua to cung k chay dc. 7610 chay dc thj la that!
Posted via Mobile Device

Ngọc Thành đã fixed lại bản dành cho 6600,7610,6680 và 6681 rồi đó , bạn down về sài nhen, chúc may mắn:)):)):)):))

hoanghuy16vn

Ngọc Thành đã fixed lại bản dành cho 6600,7610,6680 và 6681 rồi đó , bạn down về sài nhen, chúc may mắn:)):)):)):))
Mình dùng 6680. Trước kia mình cũng dùng pm này rồi. Hôm nay download về chạy thử toàn bị báo lỗi: chứng thực tới yahoo bị lỗi, hãy xem lại tài khoản yahoo và mật khẩu (mặc dù nick name và pass mình nhập chuẩn rồi)

kataj

Mình dùng 6680. Trước kia mình cũng dùng pm này rồi. Hôm nay download về chạy thử toàn bị báo lỗi: chứng thực tới yahoo bị lỗi, hãy xem lại tài khoản yahoo và mật khẩu (mặc dù nick name và pass mình nhập chuẩn rồi)
Mình cũng bị như bạn hoanghuy16vn mình cài trên 7610, làm thế nào bây giờ !

hoanghuy16vn

Mình cũng bị như bạn hoanghuy16vn mình cài trên 7610, làm thế nào bây giờ !
Mình dùng bản mới nhất download từ trang chủ không bị lỗi như vậy nhưng đăng nhập mãi chẳng vào được nick. Thôi dùng slick và shmessager cho lành!

Mr_Sulla

A e dùng thử pm chát Nimbuzz xem, cũng hay lắm. Mà lại là pm miễn fí nữa :)
Posted via Mobile Device

tohoai90

mình đã test trên 7610

cai này s60 v2 8.1 mà. thế thì 7610 đâu xài đc. em là em úc cái vụ Slick lắm giờ cha? dc dùng nua~ huhu. ko biết bị gi` ma` ma` tiếc quá:-??:-??:-??
em gửi lên rồi mà kô co ai diúp đc a`````:((