• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IM+ tiếng Việt miễn phí cho HTC Snap (Smartphone) và HTC Touch Pro 2

thanhloc1989

Người sử dụng chiếc điện thoại Smartphone HTC Snap (WimMo Standard) hoặc HTC Touch Pro 2 sẽ được ShapeServices miễn phí cho phần mềm Chat IM+. Đây là kết quả hợp tác giữa công ty sản xuất phần mềm Chat nổi tiếng trên các thiết bị di động (như WinMo, Palm, Android, iPhone,...) với nhà sản xuất phần cứng HTC.

Nếu bạn đang sử dụng 01 trong 02 thiết bị trên bạn có thể vào trang Web http://www.shapeservices.com/imhtc, để download phần mềm IM+ này. Đặc biệt trong phiên bản mới nhất của hãng, tiếng Việt đã được hổ trợ.

Tất nhiên bạn phải sử dụng 01 trong 02 thiết bị trên và số IMEI sẽ được xác thực bởi IM+ thì bạn mới được sử dụng miễn phí.

Tóm tắt tính năng của IM+:

* Chat với nhiều tài khoản của nhiều mạng (Yahoo, ICQ, MSN, Jabber,...)
* Có thể sử dụng nhiều nick cùng một lúc.
* Lưu tin offline (Archive).
* Gửi hình ảnh cho bạn chat.
* ....

Một số hình ảnh:

Windows Mobile Pro

Smartphone (Windows Mobile Standard)

Một vài ký tự tiếng Việt trên Smartphone có thể ra không hết do Font IM+ sử dụng là font gì là lạ, có thể sử dụng Tahoma cho toàn hệ thống thì ra ngon nhưng sẽ xấu đi đôi chút.

Download IM+ cho 2 thiết bị trên: http://www.shapeservices.com/imhtc

travian

Làm sao tớ có thể đăng ký được nhỉ ? Tớ dùng Touch pro2 nhưng 7 ngày vẫn báo hết hạn.

Giúp tớ với. Tks.

nthiep80

hehe.... Thanks, tớ đang dùng HTC Touch Pro 2, lọ mọ tìm chìa cho IM+ thì đọc được bài của thanhloc... , mừng nhớ vớ được vàng :)

tuanquynh8083

Active Member
HTC Snap thì mình không rõ nhưng còn với HTC Pro2 thì chỉ dành cho các phiên bản Châu A thui nhé,còn các phiên bản Châu âu thì ngậm ngùi nhìn vậy.:)):)):))