• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Image Hack ver 0.76

jimmi_qyu

Image Hack ver 0.76​

Image Hack là 1 công cụ dùng để chỉnh sửa ảnh, chuyển đổi định dạng v.v.v rất chuyên nghiệp.
Nó còn có chức năng xem ảnh rất tuyệt vời. Khi xem chúng ta có thể biết được bức ảnh ấy được phơi sáng bao nhiêu %, và định dạng thật của nó là gì.v.v.v
Ngoài những tính năng ấy ra, nó còn có thể dùng để chụp ảnh full màn hình và khả năng phóng to cực đại lên đến 71%.
Tóm lại đây là 1 phần mềm tiện ích rất hay. Các bạn test thử sẽ biết được tính năng tuyệt vời của nó. Chúc các bạn vui vẻ.

Link download:

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/201960412/437dffb/ImgHackJQYzip.html[/DOWNLOAD]
* Lưu ý: Khi downlad về các bạn cứ việc giải nén bình thường như 1 tệp .Zip.

Thangnd31082

Python v2 ngày càng có nhiều thành viên pót bài rồi chứ không còn là sân sau nhà Vip NTD nữa:D , chúc mừng PV, cảm ơn Jimy !=D>

h04ngl0ng

Mình cài xog mà ko vào đc.Có phải pm này ko hỗ trợ cho 6600 phảj ko? Máy mình đầy đủ python mà

phuonxinh

Dủ python nhưng chắc thiếu lib đó bạn. Mình ko down dc bằng uc nên chưa test, ko hiểu sao nữa...

jimmi_qyu

Xin hoi bạn bộ này là bộ nào. Và ông trùm nào tổng hợp thế >:)

MaKimLien

Member
Cười gì quỷ dị vậy.Phải bộ này kô?Còn của ông trùm Nga hay kô thì mình kô biết.Xin lỗi.Nếu là bộ này thì đâu pải Bro Dũng tổng hợp.http://www.pdaviet.net/showthread.p...Pack-for-s60v2_FP3-(8-1)-Pycheck-v-1-20-Final
Người khác nói sai thì bạn sửa sai cho họ.Đừng ngĩ cứ bro là tung hoành nói xỉa hỏi kiểu như đang thử tài người khác và phô tài của mình.Bạn xem anh Tám,Dũng,jimmy 88 họ cũng là bro thực thụ.Mình ngĩ nhé!Mà có bao giờ họ nói vậy đâu.Mình kô thích kiểu cười đó.Thân!

Chỉnh sửa cuối:

laocai_city

Thôi anh em PV phải đoàn kết chứ ?Mọi người đừmg thế nữa.Chia sẻ là chính ko nên tranh cãi trên topic

Caominh171

Cười gì quỷ dị vậy.Phải bộ này kô?Còn của ông trùm Nga hay kô thì mình kô biết.Xin lỗi.Nếu là bộ này thì đâu pải Bro Dũng tổng hợp.http://www.pdaviet.net/showthread.p...Pack-for-s60v2_FP3-(8-1)-Pycheck-v-1-20-Final
Người khác nói sai thì bạn sửa sai cho họ.Đừng ngĩ cứ bro là tung hoành nói xỉa hỏi kiểu như đang thử tài người khác và phô tài của mình.Bạn xem anh Tám,Dũng,jimmy 88 họ cũng là bro thực thụ.Mình ngĩ nhé!Mà có bao giờ họ nói vậy đâu.Mình kô thích kiểu cười đó.Thân!

Thế ông trùm Viết ra bộ Python cho s60 là ai bạn biết không? >:)

Cuối năm rồi, zui zẻ zới nhau đi các bạn. Chiện lớn hóa nhỏ, chiện nhỏ hóa hok, hok chiện hóa bạn bè mà :)

Chia sẻ là chính, ai bik thì chia sẻ người chưa bik, cùng nhau hoàn thiện vốn kiến thức của bạn thân hết mà :D

Các bài tranh cãi tương tự mình sẽ Del đấy :p