• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageDesigner 1.08 - ACDSee trên di động.

Kojiro

Super V.I.P
ImageDesigner 1.08

Ứng dụng tinh chỉnh hình ảnh trên S60v3. Như ACDSee của PC vậy.

Ứng dụng này chạy trên nền của Python và megaPyModulePack.

Ứng dụng bao gồm các tùy chọn căn bản: mở các hình ảnh định dạng png hay jpg, mở nhiều hình ảnh cùng lúc trong nhiều cửa sổ.

Đầy đủ các công cụ đề bạn tùy chỉnh tấm ảnh theo ý muốn như trên PTS như: pencil, brush, erasers, line, rectangle, ellipse, broken, polygon, filling, sprey, text, pipette, Magnifier, selection, template brush. (ai dùng PTS sẽ biết công dụng ngay)

Bên cạnh đó, Pm này còn có các tùy chỉnh khác như xoay ảnh, thay đổi kích thước, đổi màu, tạo mask... (rotate, mirror image, resizing, changing the size of the canvas, cutting selected, change bpp (bits per pixel), invert colours, transformation into a mask, the replacement of color, saturation, sepia, light, shading, blur)

Nói chung đây là ứng dụng khá mạnh mẽ về hình ảnh cho các bạn thích 1 PM nhỏ gọn mà đầy đủ tính năng trên mobile. Do không thể chụp ảnh trên Pm này nên chỉ có 3 ảnh trên giới thiệu các bạn.

Download link bên nhé:

anhxike

link bị sao rồi bạn ơi. tu down ko đc. ko bít bị gì nữa.mạng vẫn good.

cuongbep

Pro ơi. Cái này nó đòi Python gì gì ấy. Pro Có bản Python nào mới mới mà dùng đc cái Phần mềm này thì send cho em phát. Thank!!!

cuongbep

Hic. Chịu khó dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn chút đi bạn :(

Python 1.44 S603RD

megaPyModulePack 1.5.2

Mình tìm rồi mà ko thấy nên mới hỏi mà. Đc mấy cái cho ở Box.net nhưng ko down đc. Hôm nay box bị làm sao thì phải. Thank! bạn!
Mà sao mình xin có cái Python mà bạn cho mình cái gì nữa đấy??
Huhu. Hôm nay Box.net bị làm sao thì phải, mình ko down đc từ tối tới giờ. :((

Zenki

Super V.I.P
Mình tìm rồi mà ko thấy nên mới hỏi mà. Đc mấy cái cho ở Box.net nhưng ko down đc. Hôm nay box bị làm sao thì phải. Thank! bạn!
Mà sao mình xin có cái Python mà bạn cho mình cái gì nữa đấy??
Huhu. Hôm nay Box.net bị làm sao thì phải, mình ko down đc từ tối tới giờ. :((

Ứng dụng này chạy trên nền của PythonmegaPyModulePack.

User Box.net của Kojiro hình như bị hết băng thông hay sao í :( Chán thật, bạn chờ thêm 1 thời gian ngắn xem sao.

Ah đây. Tìm được Python 1.44 Link MediaFire rồi

http://www.mediafire.com/?zxkeg5rnjlm

Chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Ứng dụng này chạy trên nền của PythonmegaPyModulePack.

User Box.net của Kojiro hình như bị hết băng thông hay sao í :( Chán thật, bạn chờ thêm 1 thời gian ngắn xem sao.

Ah đây. Tìm được Python 1.44 Link MediaFire rồi

http://www.mediafire.com/?zxkeg5rnjlm

Chúc vui

Mình cài rồi nhưng sao mở lên nó không chạy, phython 1.4.4( mình cài trên thẻ N92) bấm vào là nó nháy 1 cái thôi, bạn biết giúp mình.