• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageExchange v0[1].93_Trình duyệt ảnh "Lay động mọi giác quan"

thanhlongnd

tình hình là hôm nay nó có bản cập nhật 0.97 rùi . Hi vọng bác Phúc sớm up cho a e, để còn nhờ mấy sếp vh :)

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Chắc pải qua lễ mới post đươc. Cứ như hnay vắng teo chả có ai onl cả

huyduonghn

mình có cài nhưng máy báo là ko thể cài đặt ứng dụng, được bảo vệ từ nhà cung cấp. Máy mình đã hack và có signed PM này nhưng đều ko đc. xin chỉ giáo?

hunterviet

Well-Known Member
mình có cài nhưng máy báo là ko thể cài đặt ứng dụng, được bảo vệ từ nhà cung cấp. Máy mình đã hack và có signed PM này nhưng đều ko đc. xin chỉ giáo?

Bạn thử format rồi cài lại xem, chắc là được đó, nếu ko thì up lại fw là dùng, nếu ko được nữa thì nó ko tương thích với máy bạn rồi

Caominh171

Mình thì ko xài cái này nữa tại nó ko những hiện hình mới mà còn hiện cả bóng những hình đã xóa, đối với mình cũng như những ai hay chụp screenshot để up bài, up xong rồi xóa thì cái này rất bất tiện, cả trăm cái bóng khi xem chứ ít j :(

thanhlongnd

Mình thì ko xài cái này nữa tại nó ko những hiện hình mới mà còn hiện cả bóng những hình đã xóa, đối với mình cũng như những ai hay chụp screenshot để up bài, up xong rồi xóa thì cái này rất bất tiện, cả trăm cái bóng khi xem chứ ít j :(

Thay vì bạn mở thư mục SuperScreenShot lên xóa thì bạn vào Image Exchange xóa. Mình toàn phải làm vậy.

thanha1969

QUOTE=MinhThang;871082]Hee bản mới thì phải hơn bản cũ chứ em, nó đã fix một số lỗi mà.[/QUOTE]
Chào anh bạn hơn 1 tuổi nhé! Mình đang dùng N81, trước đây cài thử một số bản sau 0.93 thấy chạy không bằng bản 0.93, bản này thấy hình nét, đẹp hơn khi phóng to và chạy nhanh, search không bị lỗi hình như 0.93.

yukyae

Mình cài vào rồi, chạy ổn, nhưng mình ko thích ở chổ, mình copy hình hết vào máy pc rồi, nhưng trong đó nó vẫn còn :(, có ai bị như mình không, có cách nào xóa hết máy cái hình mà mình del rồi không? :(

thanhlongnd

Mình cài vào rồi, chạy ổn, nhưng mình ko thích ở chổ, mình copy hình hết vào máy pc rồi, nhưng trong đó nó vẫn còn :(, có ai bị như mình không, có cách nào xóa hết máy cái hình mà mình del rồi không? :(

phải sử dụng chính thằng Image Exchange này mà xóa thì nó mới xóa hoàn toàn :)