• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ImageExchange_Trình duyệt ảnh "Lay động mọi giác quan" [Cập nhật]

Mr_Tommy

Tui nhất trí với Thanha 1 phần. Nếu k bật App Open4all: k đời nào truy cập được pyUninstaller được! Và tui cũng k hiểu lý do thế nào máy tui lại thế. Tui viết bài trên chỉ nhằm phổ biến lại 1 cách giải quyết cho anh em nào bị giống tui: bật Rom, App Open4all, chạy pyUninstaller remove IEx ver 0.97 mà nó cứ trơ tên ra đó, vào Application Manager remove, cài bản 0.98 luôn kêu điệp khúc: Update Error thôi. Chứ nếu máy tui may như các bạn, remove 1 phát là xong và dễ dàng cài bản mới thì tui đã k ngồi gỡ từng cái cho mất thời gian, nhỉ? :-??
Mà tui thấy bản này k ổn bằng bản 0.97: load ảnh 1 lúc (xem được khoảng 10 hình) là nó lại out ra menu?? Có anh em nào bị như vậy k? Hay máy tui lại có vấn đề??? :-/
Posted via Mobile Device
nếu là vấn đề xóa thì tôi có cách này áp dụng cho n86. Máy khác thì tôi ko rõ.
Đầu tiên các bạn cứ remove bình thường và kiểu gì nó cũng báo lỗi ko cho xóa. Sau đó tắt máy bật lại vào app.mgr xóa vô tư. Áp dụng cho n86. Các bác test xem

authanh

minh cai xong no bat dang ky la sao vay? Pm thuong mai ah?
Posted via Mobile Device

authanh

Minh cai xong nhap vo thoat luon. Co cach nao khong ban cu luc truoc cung vay nay cung vay. Hjx
Posted via Mobile Device

ngocquynh47

Rất lạ đó là 1 số ảnh mình xem vô tư, nhưng sau khi add thêm 1 số ảnh thì cứ xem tới đó là bị đá văng ra, chắc chắn ko fai do dung lượng vì mình đã resize đủ kiểu rồi, có ai có cao kiến j ko nhỉ
PS: ảnh mình để trong thẻ (đừng đưa ra ý kiến là để vào máy nhé vì nhiều ảnh mà)

MinhThang

Manager
Rất lạ đó là 1 số ảnh mình xem vô tư, nhưng sau khi add thêm 1 số ảnh thì cứ xem tới đó là bị đá văng ra, chắc chắn ko fai do dung lượng vì mình đã resize đủ kiểu rồi, có ai có cao kiến j ko nhỉ
PS: ảnh mình để trong thẻ (đừng đưa ra ý kiến là để vào máy nhé vì nhiều ảnh mà)

Thẻ máy gì chẳng load được, máy mình hơn 300 hình vẫn load bình thường bạn à.

diephonam

sao thèng 3250 cài vô rùi nhưng khi vô báo lỗi lại không sài được, có phải thèng 3250 là đồ cổ nên không sài được không mấy pác