• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Imagio bị sụt nguồn và lỗi camera.

thitkhotau

Tình hình em Imagio của em hiện bị nặng quá không biết qua được mùa đông năm nay không? pin thì sụt rất nhanh khoảng nửa ngày hết mặc dù đã dùng cả pin nguyên bản và thay pin dung lượng Galilio 1800! Thân máy nóng ran không hiểu làm sao, Camera thì bỗng dưng đen xì không hiện gì ca hay do lỗi phần cứng̉, rom thì cũng dùng qua hết từ̀ Energy bây giờ là PDAViet̀. Hỏi anh google tây ta thì chả thấy bênh án nào như vậy cả hix! Các anh có kế sách nào không giúp e cái ! máy cũng gàn năm rồi gắn bó không đành để em nó đi!
Cảm ơn cả nhà nhiều ạ!

Tình hình em Imagio của em hiện bị nặng quá không biết qua được mùa đông năm nay không? pin thì sụt rất nhanh khoảng nửa ngày hết mặc dù đã dùng cả pin nguyên bản và thay pin dung lượng Galilio 1800! Thân máy nóng ran không hiểu làm sao, Camera thì bỗng dưng đen xì không hiện gì ca hay do lỗi phần cứng̉, rom thì cũng dùng qua hết từ̀ Energy bây giờ là PDAViet̀. Hỏi anh google tây ta thì chả thấy bênh án nào như vậy cả hix! Các anh có kế sách nào không giúp e cái ! máy cũng gàn năm rồi gắn bó không đành để em nó đi!
Cảm ơn cả nhà nhiều ạ!
Vậy máy bạn đã bị lỗi phần cứng (camera) và lỗi ăn nguồn. Bạn nên mang ra cửa hàng cho KTV kiểm tra nhé.

ttqt802002

Cảm ơn cả nhà nhiều ạ!
Tôi đang cần mua 1 quả Pin Galilio, bạn mua ở đâu chỉ cho tôi với tôi ở Hà Nội và cho luôn giá nhé bạn. Chúc bạn sửa đc máy nhé. Thanks.

thitkhotau

Em ở HN anh có địa chỉ nào ok giới thiệu em với imagio e chưa đi sửa bao giờ cả tks