• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IMAGIO không vào được WiFi nữa?

hoangtumodel

Tình hình là sau khi úp vài cái rom cook, radio thì tự nhiên con imagio của mình không vào được wifi nữa (no signal) mặc dù mình đã thử úp rom, radio khắc nhưng vẫn không cải thiện. Có ai biết cách khắc phục không? hix hix...

Tình hình là sau khi úp vài cái rom cook, radio thì tự nhiên con imagio của mình không vào được wifi nữa (no signal) mặc dù mình đã thử úp rom, radio khắc nhưng vẫn không cải thiện. Có ai biết cách khắc phục không? hix hix...
Bạn đã úp lại Ship Rom cho nó chưa? Nếu vẫn không vào được WiFi nữa thì có thể do phần cứng thôi...

thejoker1984

ý bác là ko vào đc là ko nhìn thấy hay ko khởi động đc wifi ? nếu nhìn thấy mà ko vào đc thì bác xem tắt data connection chưa nhé ... mong là do data :D