• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Infinite Dreams Games Collection (All Screen)

nouvu2372

Theo như các bạn đã biết hãng Game Dreams đã nổi tiếng bao năm qua,mặc dù số Game của Hãng rất ít,như đa phần đều là game hay.
Vì vậy trong Topic này mình đã cập nhật 3 Game hay nhất,chiếm số lượng Download trên mọi diễn đàn rất cao :-/,ở đây mình cập nhật chủ yếu là dùng cho 3 loại màn hình 176x208,240x320 và 320x240
Trong này mình viết Topic này không có nghĩa là Spam mà do nhận thấy các trò này đã được post trong diễn đàn của ta hết rồi,nhưng tình hình qua kiểm tra đã có 1 số Links không còn dùng được -> Download không được:)) ,nên mình lập topic này hi vọng sẽ hỗ trợ 1 phần nào đó,giải quyết khó khăn trong việc tìm kiếm Game.Chỉ cần vào đây là sẽ có trọn bộ sưu tập Game Hay của Dreams rồib-)

SkyForce Reloaded+SkyForce
176x208
240x320
320x240

176x208

240x320
320x240

nouvu2372

Đối với Game Karally Mình từng thử trên máy N81 cũ của mình sẽ vào chơi không được vừa vào sẽ vị văng ra :O,còn trên 82,95,E90 thì vào tuốt
Và vậy khi máy của các bạn không thuộc những dòng trên nếu muốn chơi được game này thì phải:

1.Cài thêm chương trình mình đính kèm
2. Start AppQLaunch.
3. Tìm Game Krally.
4. Bắt đầu nó và thưởng thức.

vuadientu

bài viết rất hay và hữu ích, nhưng hỏi khí không phải chứ cái superMiner của bạn có khác gì với superminer ở S60 v1, v2 không nhỉ? Bởi trước mình đã phá đảo trò này ở N70 rồi, có 9 mấy cửa í.
À trong 2 cái K-rally của bạn có cái nào dành cho E71 với E 63 không vậy?

tiny1990

hồi trước chơi krally củng được nữa chặn đường rồi. nhưng máy chạy ... => format mất tiêu. giờ chơi lại từ đầu nản quá. bác có cheat của krally k? nếu có cả 3 thì càng tốt

vuadientu

à bác post nhầm rồi kìa, ở cái superminer 240x320 sao lại là k-rally thế kia?

q630666

Bản đua xe đó dùng chung đó bạn,còn superminer thì y chang àh :D
Mình dùng máy N95 thường.Cài bản 240.320 là đúng chưa ma sao mình chới nó hơi giật.Thỉnh thoảng lại giật 1 fat như kiểu đĩa vấp ý .Có cách nào khắc phục không bạn?

nouvu2372

Đúng rồi,nhưng trước khi chơi hãy tắt hết các ứng dụng chạy ẩn hết xem sao?

leminh1988

mình lên bằng đt mà chẳng thấy cái link karally đâu cả
Posted via Mobile Device

meomun84

Member
Game SuperMiner

Các bạn cho mình hỏi màn 38 chơi làm sao hi? :-?? Mình chơi tới đây rùi đứng đây lun! :(

galaxy_89

Các bạn cho mình hỏi màn 38 chơi làm sao hi? :-?? Mình chơi tới đây rùi đứng đây lun! :(

- có 3 cục lửa . bạn an cục trên cao nhất ( lưu ý ko dc fá 2 cục cát ở ko trung )
1 : nhìn fía trên cục cát thứ 1 : có 1 cục đá tròn bạn hãy làm cho nó rớt ngay cục cát , rùi đúng bên fải nó ( phím 5 + 6) nó bắn cục đá -> fá 2 cục gạch bên này ( vào ăn kim cương)
2 : làm cho cục đá thứ 2 rớt xuống cục cát thứ 2 bằng cách đẩy nó sang trái
=> vẫn bắn như lần 1

3 . bạn vào hình chữ nhật bên dưới ( bạn làm = cách nào đẩy 5 cục đá tròn ra ngoài ( đẩy ra sát vách chỗ cục lửa ý ) chỉ chừa 1 ô cho bạn chạy lên trên thôi)

- bạn trở lại trên cứ thế đẩy đá từ phía trên xuống trước ( tới khi nào nó thành 3 tầng từ chỗ 5 cục đá bạn đẩy ra lúc nảy ) rùi bạn chỉ việc bắn nó như bước 1 và 2 là OK

mình chơi tới màng 41 mà 2 bữa nay vẫn ko qua nỗi :( đang nản đây

leminh1988

Màn 41 bạn làm sao để mấy viên đá lấp phần trống bên trái để cái nước lan nhanh về bên phải là ok nó git ma lẹ lắm. Mình thì đang kẹt màn 68
Posted via Mobile Device

kevin_fire

không hiểu sao mà cài game Karally cho N81 nó chạy được 1 nửa thì nó báo không thể cái ứng dụng hay là ứng dụng lỗi gì đó. Ai cho tôi game này cài vào được và chơi tốt với ???