• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INFINITY DREAMS K-RALLY V1.00 (GAME ĐUA XE)

sutu

turbo là tăng tốc xe lên nhanh hơn khi bạn ăn được cái hình màu xanh có chữ T. bạn nên để setting cho turbo là auto,khi vừa ăn là nó fóng liền,có hình giống như vệt đuôi tên lửa ở đuôi xe ấy.

Các bác cho em hỏi ;) sao trò này cài vào máy em xe nó chạy chậm quá,khi nào có Turbo thì xe chạy mói nhanh được .Em xài MDA Vario II,CPU samsung 400 Mhz.Có phải do CPU ko đủ mạnh hay tại em cài vào Storcad???
các bác chỉ cách khắt phục nhé
Thanks

shogunr125

Mình đang dùng con BA rom 2005 (bản R4), khi chơi game này bằng bút thì bị tình trạng bị chậm (chậm hơn rùa!) thả bút ra thì lại chạy nhanh. Đành phải dùng bằng phím Dpad, nhưng dùng phím thì chơi không đã. Có ai bị như mình không? Đã khắc phục được chưa? Chỉ cho mình đi.
Thanks!

HamiNguyen

Các bác cho em hỏi ;) sao trò này cài vào máy em xe nó chạy chậm quá,khi nào có Turbo thì xe chạy mói nhanh được .Em xài MDA Vario II,CPU samsung 400 Mhz.Có phải do CPU ko đủ mạnh hay tại em cài vào Storcad???
các bác chỉ cách khắt phục nhé
Thanks

Bạn xem nếu load game nhanh và khung hình game mượt thì OK có lẽ do xe lúc đầu chơi thì chạy chậm là đúng gòi ;;) còn nếu khung hình game giật thì có lẽ không hổ trợ CPU Samsung đây,có vài game bị rùi :(

kenpham

chắc là ý bác này nói mới vào xe chạy chậm :)
bạn chơi đến vài vòng sau mua xe xịn nó chạy như điện luôn. nhất là cái xe giống đĩa bay ấy, chạy điều khiển ko kịp luôn

HamiNguyen

Trên game nói có thể vào web chình DL thêm xe và track nhưng mình vào kô thấy gì :(ai DL được thỉ share kinh nghiệm cho ae nha :D

PS:hihi gặp người wen Kenpham Moto đây mà

sutu

Bạn xem nếu load game nhanh và khung hình game mượt thì OK có lẽ do xe lúc đầu chơi thì chạy chậm là đúng gòi ;;) còn nếu khung hình game giật thì có lẽ không hổ trợ CPU Samsung đây,có vài game bị rùi :(

vâng,chắc game này ko hổ trợ con Samsung rồi bác ạ.
load games và khung hình giật dể sợ,cả âm thanh củng giật luôn.
lúc xuất phát nghe đếm 1,2,3 go rối cả 5s sau xe mới xuất phát được:-??
Game này đua hay và đồ họa đẹp nhưng CPU SamSung đành pó tay :(

axim51v

hình như trong trang chủ của trò này cho phép mình down thêm xe và đường đua mới thì phải bác nào biết chia sẻ cho anh em với,

huyenthang

hình như trong trang chủ của trò này cho phép mình down thêm xe và đường đua mới thì phải bác nào biết chia sẻ cho anh em với,
Tôi cũng thấy như vậy .Sao Kô Down xe và đường đua mới về được nhỉ?Hay là chờ bản mới ?Có ai biết thì giúp anh em tôi với.Tôi thấy cho đua xe này hay nhất đấy.

DECAPITATED_8888

Game này hay, mỗi tội chơi trên Minis có vẻ ko đc ngon lắm, phím bấm bố trí sát nhau quá hơi khó điều khiển

hungadams

ai biết down thêm đường đua của trò này ở đâu không,chỉ giúp cái nào ,vì khi choei nó thông báo là có thể download thêm mà

Badamgiak23

Super V.I.P
sao em giải nén không được hả anh,giúp em với em là thành viên mới.thank

Bạn phải nói rõ không giải nén được thế nào chứ,nó báo lỗi sao,bạn chú ý xem đã tải hết chưa hay giữ chừng bị đứt ...ha là có Pass : pdaviet bảo vệ.

Thân ! :-?

thanh_o2

game này chỉ đợi phiên bản mới hơn mới có thêm màn đua mới thôi, ko đưa màn đua vào game dc

duckienkissable

! E:\games mobile\dua oto\KRally_v1.00_PPC.rar: CRC failed in KRally_v1.00_PPC.exe. The file is corrupt

nó báo lỗi thế anh ah .giúp em với

tomcathp

Game chơi hay mỗi tội là khi Xp point hơi cao tí thì nó tự out ra ngoài. Tầm 25.000 Xp trở lên là bị. Thế là phải chơi lại từ đầu, lại không sao. Điên mỗi chỗ đó còn thì quá hay luôn. Mình xài Zinc tốc độ cũng đc, không giật. Bác nào nói chơi tới 70000-80000 Xp mà thèm quá ...

SiquanSS

Game chơi hay mỗi tội là khi Xp point hơi cao tí thì nó tự out ra ngoài. Tầm 25.000 Xp trở lên là bị. Thế là phải chơi lại từ đầu, lại không sao. Điên mỗi chỗ đó còn thì quá hay luôn. Mình xài Zinc tốc độ cũng đc, không giật. Bác nào nói chơi tới 70000-80000 Xp mà thèm quá ...

Tôi cũng bị hiện tượng này, nhưng chỉ bị ở phần Champions League, Có ai biết cách khắc phục không?