• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Infinity UI by ageye!

sobny

infinity đang phát triển mà. Chưa thể có nhiều kinh nghiệm như spb dc. Nhưng mình thấy infinity linh hoạt hơn, đơn giản và hiệu quả, không nặng nề như spb. Chắc tại mình là fan của ageye vì đang kết g-profile, g-alarm,... của nó :D

ptt6365

- Tiện đây các bác chỉ luôn cách cài theme nha , mình dowload vài file theme đuôi .cab về bỏ vào Thẻ Nhớ chạy xong rồi ko biết sao nữa . Mình cũng đã copy nó bỏ vào My Doc.... nhưng vào trong phần Settings -> Today tìm chẳng có cái nào cả , tìm bên Item cũng ko thấy .
- Còn nhiều theme download về nó là .RAR giải nén rùi chẳng biết bỏ vào đâu trong máy để nó work nữa . Tại dân mới vào nghề nên chưa biết , ai có thể chỉ 1 cách chi tiết được không ? THanks :|

InfinityUI chạy khá mượt và tùy biến rất đơn giản...
Các bạn khi set theme thì chỉ việc: giải nén theme tải về (nếu là dạng nén như *.rar, *.zip...) rồi copy vào thư mục theme của InfiniUI (nơi có thư mục theme defaut của InfinityUI) - nếu là dạng *.cab thì khi chạy files cab xong nó tự động bung vào thư mục theme của InfinityUI luôn. Tiếp theo các bạn chỉ việc chạy InfinityUI rồi vào option chọn mục change theme rồi vuốt màn hình qua trái hoặc phải sẽ thấy tên các theme hiện có, chọn theme rồi chấp nhận lưu thay đổi, InfinityUI sẽ tự khởi động lại với giao diện của theme vừa chọn.

Chúc vui vẽ!!!

JohnnyBui

Hi
cho mình hỏi xíu. Soft này mình install lên Card hay Ổ cứng vậy?Mình mở infinity set up nó ko chịu.

garlic

Link Alpha 0.2.6 không down được nữa.. Up lại link mới cho anh em với Mod Dũng ơi...

hungphilong

[ALPHA] Infinity 0.2.7
Bản cập nhật fix một số lỗi yêu cầu .NET CF 3.5

Linh Download:
Mã:
http://forum.ageye.de/viewtopic.php?f=57&t=1369