• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Installous4 4.4.2 - Tải Ứng dụng trực tiếp từ Apptrackr

vipboy_9x

Moderator

Installous

-----------------------------------------------------------
-Với Installous 4 bạn có thể tải Tùy thích các Game+soft mới nhất về máy mà Không cần phải chi trả bất kỳ chi phí nào....:D
-Tất cả Các Soft+game được Tải về đã được Cr@ck hoàn toàn.

[video=youtube;UTIzp-rZ9cQ]http://www.youtube.com/watch?v=UTIzp-rZ9cQ&feature=related[/video]

Last edited by a moderator:

thuydung5

cái nầy để coi cho vui thoi, chứ có download đựoc gì đâu, install vô iphone không dược, rất nhiều bạn đả bị như vây, có ai biết cáck khắc phục không, vui lòng chĩ dẫn để anh em được nhờ... thankyou!

luongtan999

Cái App này xài tốt mà.
Máy mình là 3GS FW 4.2.1 trước down mấy cái gem trên 4rum về chạy là bị văng.
còn bây h cài app này tải mấy gem đó về cài lại không bị văng nữa,chơi mượt lắm.

TruongHan

Super V.I.P
Mình cài từ source của gsm xài tốt trên 4.2.1,trước khi cài từ source này thì nhớ gỡ appsync ra vì nó add sẵn appsync 4.2 xài tốt

thuydung5

cho mïnh hõi , mình cài ap vào iphone đựơc rồi app chạy vi vu, nhưng sao trên app store trong iphone nó đòi apdate , cái app mà mình đả download từ installous, vậy bây giờ pải làm sao đây pro ???

AquaSta

Moderator
cho mïnh hõi , mình cài ap vào iphone đựơc rồi app chạy vi vu, nhưng sao trên app store trong iphone nó đòi apdate , cái app mà mình đả download từ installous, vậy bây giờ pải làm sao đây pro ???

Bạn vào Installous và search tên ứng dụng mà bạn đã cài, vì nó có bản update nên trong App Store nó cũng báo update

mylove12345

Mình cài từ source của gsm xài tốt trên 4.2.1,trước khi cài từ source này thì nhớ gỡ appsync ra vì nó add sẵn appsync 4.2 xài tốt

mình đã gỡ ra nhưng cài vào nó vẫn báo lỗi var/........../ appsync là sao?

cutihvhq

hjx cái five deb đó là cái vào máy kiểu j` vậy bạn. minh` mới dùng máy nên k bít. mong bạn chỉ dùm

giangvungtau

hjx cái five deb đó là cái vào máy kiểu j` vậy bạn. minh` mới dùng máy nên k bít. mong bạn chỉ dùm
file deb ko cài bằng itune mà bằng 91 PC Suite for iPhone đó bạn.chép theo đường dẫn var/root/media/auto/install