• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IntelliCom v1.0_VI by LQT_Hiệu ứng đặc sắc khi nhận cuộc gọi !

LeHoanglove

Check đi rồi hãy phát biểu bạn nhé ! Cái gì cũng có giá của nó mà !:))=))

em tét rùi mà anh, cùng 1version V1.0 thì có giá gì hả anh? em thấy có khác gì đâu chỉ khác là bản của onlylove là cr@ck còn của anh thì chưa cr@ck:D

Thangnd31082

em tét rùi mà anh, cùng 1version V1.0 thì có giá gì hả anh? em thấy có khác gì đâu chỉ khác là bản của onlylove là cr@ck còn của anh thì chưa cr@ck:D

Ùh bạn có đọc bài số #1 không ( Bản Ghost win đa cấu hình đó ) Cũng tùy mọi người thôi, tải về dùng thử khắc biết ! NÓi chung ai rành thằng nào thì xào thằng đó !

Đã bổ sung File Cr@ck ngay trên Mobile. Chờ 3 phút nữa anh em tải File đính kèm ở bài #1 là OK !>:)

Thangnd31082

tớ chưa thử...nhưng cũng thanks bạn cái >:)

Tải luôn cái File đính kèm ở bài #1 bạn nhé , File nà mình VH trên bản Cờ rờ của BINPDA chắc ổn đó , vẫn Post thuốc để anh em nào trục trặc thì xài !