• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Intellicom_HIỆU ỨNG CHO CUỘC GỌI_VH!!!

onlylove80

Intellicom.V1.0_HIỆU ỨNG CHO CUỘC GỌI_Việt Hóa!!!

Phần mềm này hiển thị các hiệu ứng rất đẹp cho Tên trong danh bạ hoặc số điện thoại khi bạn thực hiện cuộc gọi hay có người gọi đến..Các bạn có thể chọn cho mình 1 hiệu ứng nền yêu thích và gán hiệu ứng chữ or số ĐT cho Từng số liên lạc trong danh bạ của mình..Đây là lần đầu tiên mình Việt Hóa PM có gì thiếu sót mong các bạn chỉ giáo thêm na:D Mình xin chân thành cảm ơn Trubic786484 đã nhiệt tình giúp đỡ mình VH..!!!
Chúc các bạn vui vẻ!!!;;):D Hướng dẫn sử dụng: Sau khi đã cài đặt Intellicom xong các bạn mở chương trình lên vào phần cài đặt==> NỀN==> Chọn hiệu ứng nền==>OK...Sau đó vào tiếp phần Danh bạ==> Di chuyển con trỏ vào số liên lạc mà bạn muốn gán hiệu ứng==> Nhấn Option==> Chọn Mở hiệu ứng...Bạn có thể xem trước các hiệu ứng định gán cho số liên lạc..và bạn chọn được H.ứng rồi thì Chọn " Gán" Vậy là OK:D HAVE Full!

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Ko có gì đâu onylove. À góp ý xíu nhé. Post bài thì tiêu đề nên thêm version vào như phần mềm này v1.0. Nên nói rõ phiên bản để dễ phân biệt cùng 1 bài nhưng ver nào mới ver nào cũ.
Và nếu hướng dẫn cách sử dụng thì càng tốt.

onlylove80

Ko có gì đâu onylove. À góp ý xíu nhé. Post bài thì tiêu đề nên thêm version vào như phần mềm này v1.0. Nên nói rõ phiên bản để dễ phân biệt cùng 1 bài nhưng ver nào mới ver nào cũ.
Và nếu hướng dẫn cách sử dụng thì càng tốt.

Cảm ơn Trung nhiều na:D online ít thôi.. vợ sắp đẻ rồi đó:))

TruBic

Well-Known Member
Bạn hãy test kỹ lại xem. Trubic test thấy sài tốt lắm.

onlylove80

Bạn hãy test kỹ lại xem. Trubic test thấy sài tốt lắm.
chắc có lẽ do bạn ấy chưa cho "chạy" rồi.

Posted via Mobile Device

sao em làm như anh nói mà khi gọi lai hok thấy gì? em dùng 7610
Bạn cài đặt xong thì phải để chương trình ở chế độ "Chạy" thì mới đc bạn ah.. Chế độ Dừng và Chạy ở Menu chính dòng đầu tiên đó na..

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Phần mềm này hiển thị các hiệu ứng rất đẹp cho Tên trong danh bạ hoặc số điện thoại khi bạn thực hiện cuộc gọi hay có người gọi đến..Các bạn có thể chọn cho mình 1 hiệu ứng nền yêu thích và gán hiệu ứng chữ or số ĐT cho Từng số liên lạc trong danh bạ của mình.........Mình xin chân thành cảm ơn Trubic786484 đã nhiệt tình giúp đỡ mình .......!

Sao 7610 của mình chữ Running vẫn còn mà ko hiện chữ Chạy nhỉ :)

em cũng để ở chế độ chạy mà, kì cục nhỉ:(

Mới test trên 7610, nếu bạn làm đúng theo hướng dẫn ở trên thì ok nhé, mới test xong đây này :D Bình thường khi chưa add danh bạ thì trước số đó là dấu ! màu vàng, add xong thì nó sẽ thành màu đỏ nhé.

huycaro

ak được rùi,cảm ơn các bác nhé,như vạy là phải để chữ running đúng ko nhỉ?

ngocthanhdhgtvt

sao em làm như anh nói mà khi gọi lai hok thấy gì? em dùng 7610

Đã test trên 7610, kết quả tốt nhưng khổ nỗi phải để pm chạy nền nhé, tức là khj bãm đè fím menu thì vẫn thấy pm trog đó , nẽu thoát ra thì ko thể hoạt động đc nữa , vì vậy cũng khá tốn pjn. Hu

Posted via Mobile Device

onlylove80

Đã test trên 7610, kết quả tốt nhưng khổ nỗi phải để pm chạy nền nhé, tức là khj bãm đè fím menu thì vẫn thấy pm trog đó , nẽu thoát ra thì ko thể hoạt động đc nữa , vì vậy cũng khá tốn pjn. Hu
Kg tốn pin đâu Thành ah.. Em mở chức năng tự động chạy lên là có thể Exit thoải mái kg cần để treo như vậy đâu. Chức năng tự động chạy khj mở lên nó sẽ tự khởi động cùng máy mỗi khj tắt nguồn. Mình chỉ cần ẩn gjữ menu rồi vào Ct Sau đó exit là ok.
Posted via Mobile Device[/QUOTE]

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

hongle516

Em dùng bản Việt hóa cả anh thangnd31082 không được mà dùng bản này lại được nè (chạy cùng với Backgourd music vẫn hoạt động tốt). Mà nó không có chức năng add hiệu ứng cho toàn danh dạ và các số ko nằm trong danh bạ gọi đến nhỉ. Chứ add từng người mà danh bạ hơn 100 người thì lâu thiệt

onlylove80

Em dùng bản Việt hóa cả anh thangnd31082 không được mà dùng bản này lại được ne� (chạy cùng với Backgourd music vẫn hoạt động tốt). Mà nó không có chức năng add hiệu ứng cho toàn danh dạ và các số ko nằm trong danh bạ gọi đến nhỉ. Chứ add từng người mà danh bạ hơn 100 người thì lâu thiệt
Không cần thjết phải gán hjệu
ứng cho toàn bộ danh bạ đâu bạn. Chỉ những số mình thích thôi.. Còn lại bạn để chạy nền mặc định cũng đc mà..

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Không cần thjết phải gán hjệu
ứng cho toàn bộ danh bạ đâu bạn. Chỉ những số mình thích thôi.. Còn lại bạn để chạy nền mặc định cũng đc mà..

Posted via Mobile Device

Ý bạn ấy mún gán toàn bộ danh bạ cho nó nóng sốt ấy mà anh. Bạn này mún chở thành vip sớm:))

hongle516

Làm được rồi nè anh. Khi đầu em chọn 1 hiệu ứng cho vài số sau thấy lâu quá em thử lấy 1 số trong danh bạ và chọn cho nó cài đặt mặc định. Bây giờ số lạ hay số trong danh bạ (bao ghồm đã add có màu đỏ và chưa add có màu trắng) gọi đến đều có hiệu ứng hết cả à. Như vậy là cài mặc định 1 hiệu ứng cho tất cả mọi số gọi đến đc đó chớ.

onlylove80

Làm được rồi nè anh. Khi đầu em chọn 1 hiệu ứng cho vài số sau thấy lâu quá em thử lấy 1 số trong danh bạ và chọn cho nó cài đặt mặc định. Bây giờ số lạ hay số trong danh bạ (bao ghồm đã add có màu đỏ và chưa add có màu trắng) gọi đến đều có hiệu ứng hết cả à. Như vậy là cài mặc định 1 hiệu ứng cho tất cả mọi số gọi đến đc đó chớ.
Đúng vậy em ah.. Kể cả khj em kg add Hjệu ứng cho các số trong danh bạ mà chỉ cần cho chạy chương trình thì sẽ vẩn có Hjệu ứng chạy mặc định mà em.. Còn khj em gán H.ứng cho riêng 1 số đt thì khj số đt ấy gọi đến sẽ đc hjển thị riêng kiểu h.ứng mà em đã chọn. khác với h.ứng mặc định chung cho các số đt khác em ah.. Chúc vui vẻ!

Posted via Mobile Device