• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Intellicom_HIỆU ỨNG CHO CUỘC GỌI_VH!!!

w2k

cái này hay đó. mình đã test cả của LQT và của bạn nữa. đều ok!!!

jimmi_qyu

SR các bạn, cho mình hỏi soft này có cần key ko vậy. Hiện mình chưa test, nhưng bạn mình bảo là đòi key. Mong các bạn giúp đở cho mình. Thank's

tanpossible

SR các bạn, cho mình hỏi soft này có cần key ko vậy. Hiện mình chưa test, nhưng bạn mình bảo là đòi key. Mong các bạn giúp đở cho mình. Thank's

Chài cái bác này.Có mỗi việc down về cho vào máy install thôi mà bác cũng lười.Người ta đã có công post thì anh em phải có công test chứ.Góp ý phát _ _!

Nguyenthang92

Bản này không cần kiy kéo gì đâu bạn ơi..nó bị bẻ răng rồi mà,,xài vô tủ đi..:D nhưng nếu xài bản vh của anh thangnd thì bắt nhập ke.y đó..

jimmi_qyu

Chài cái bác này.Có mỗi việc down về cho vào máy install thôi mà bác cũng lười.Người ta đã có công post thì anh em phải có công test chứ.Góp ý phát _ _!

BẠn nói thế mình đồng ý với bạn, nhưng có điều hiện thời mình không có máy, nên việc test thử = zero bạn nhá.
Vì sao tớ reply hỏi vậy:
Đơn giản là vì có 1 bạn nt vào máy mình đòi xin key, nên mình mới hỏi giúp họ thôi

tanpossible

BẠn nói thế mình đồng ý với bạn, nhưng có điều hiện thời mình không có máy, nên việc test thử = zero bạn nhá.
Vì sao tớ reply hỏi vậy:
Đơn giản là vì có 1 bạn nt vào máy mình đòi xin key, nên mình mới hỏi giúp họ thôi

Hehe.Xin lỗi bác em không biết.Em cài vào chạy bình thường.Chẳng thấy đòi active gì hết.Xài cái này thì tắt FScaller đi chứ song song là banh máy đó:p

jimmi_qyu

Hehe.Xin lỗi bác em không biết.Em cài vào chạy bình thường.Chẳng thấy đòi active gì hết.Xài cái này thì tắt FScaller đi chứ song song là banh máy đó:p

AH, mình đã biết nguyên do rôì bạn ah.
âý là ông bạn kia sử dụng bản chưa crack đâý thôi. Mai mình send cho ôing bạn âý bản crack này là được. Thank's tất cả
P/s: Sr bro MT nha, lâu không cống hiến gì cho forum nên spalm tí đỡ riềng >:)