• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Intelliscreen Full các phiên bản - Thêm tiện ích ngoài Lock Screen!

XuanTruong

Super V.I.P
Hình minh họa phiên bản mới nhất v2.27 :)):)):))​

minhdang6110

Xin hỏi down về giải nén có 2 file Applications và Library, chép cái IntelliScreen.app trong Applications thôi hay có cần chép Library vào ko ạ?

Và khi chép vào thì Intelliscreen đã hết bản dùng thử rồi ah? Sao em thấy nó vẫn hiện số ngày dùng còn lại? Em chép ko biết có đúng đường dẫn ko nữa! Cho em xin cái đường dẫn đc ko các bác?:|
Thanks các bác!:D

XuanTruong

Super V.I.P
Xin hỏi down về giải nén có 2 file Applications và Library, chép cái IntelliScreen.app trong Applications thôi hay có cần chép Library vào ko ạ?

Và khi chép vào thì Intelliscreen đã hết bản dùng thử rồi ah? Sao em thấy nó vẫn hiện số ngày dùng còn lại? Em chép ko biết có đúng đường dẫn ko nữa! Cho em xin cái đường dẫn đc ko các bác?:|
Thanks các bác!:D

Chép đủ 4 File vào mới được! Một File vào Applications/IntelliScreen.app và 3 File vào Library/...!:D

newpalm

Bác Truong ơi, em không dowload được ở mediafire bác có thẻ attachment lại cho em một bộ được không?

XuanTruong

Super V.I.P
Intelliscreen Version 2.29!!!
Phiên bản mới nhất tính đến thời điểm này!

Copy đè các File tải về tương ứng với các thư mục trên iPhone!!!:)):)):))​

taducson

Download Hoặc File đính kèm

Hướng Dẫn:
- Vào Cydia trên iPhone tìm Intelliscreen 2.27 và cài vào iPhone
- Down file trên rồi giải nén --> dùng WinSCP No WIFI hoặc iPhone Tunnel Suite chép vào thư mục tương ứng !
- Set Permission 0777 cho các file đó !
- Reset iPhone và vào phần mềm Intelliscreen kích hoạt các chức năng bạn thích ! Chúc thành công !:D

Chép vào thư mục tuơng ứng là chép vào đâu hả bạn ui, mình là new, thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Hix, e cài xong 2.29 thì bị ăn táo liền, nhục quá,hu hu...

Copy vào sai đường dẫn hoặc Copy cho FW không phải là 2.x thì dễ bị lắm!!!:)) Còn nếu làm đúng theo hướng dẫn (Mình Test trên FW 2.1) thì KHÔNG BAO GIỜ BỊ ĂN TÁO!:D

Nightmare

Ko, e còn chưa kịp cóp cơ. Vừa mới cài xong nhưng nó không hề hiện ra cái gì để cóp cả, tất cả các đường dẫn đều ko hiện ra. Thế là e reboot lại tưởng nó hiện ra ai ngờ ăn táo luôn. Thế mới đau chứ nếu e cóp sai e đã ko đau lắm bác ạ, hix...

startrace

sao mìng không chỉnh được weather nhỉ, các bác hướng dẫn hộ với, chỉ hiện được colorado springs thui à

newpalm

Chào các Pro. Mình có ý 1 kiến, nếu có rồi nhờ mod xóa rùm nhé. Không biết các bác thấy thế nào. Đành rằng có thể hiển thị ra ngoài màn hình lock là một ý tưởng tuyệt vời, nhưng không phải thông tin nào cũng đưa ra ngoài màn hình nền được. Vậy các pro có cách nào hiểm thị trong màn hình nền không như thế sẽ đảm bảo giữ được thông tin cá nhân không bị lộ. Xin các bác cho ye kiển. Thank formroom.

newpalm

sao mìng không chỉnh được weather nhỉ, các bác hướng dẫn hộ với, chỉ hiện được colorado springs thui à

bạn kết nối wifi hoặc sử dụng GPRS vào weather chọn thành phố muốn xem để có thành phố muốn biết thời tiết. sau đó vào intelliscreen chọn thành phố đó làm thành phố muốn hiển thị là OK.

nguyenkhacduy

Đây đây! Có ngay Copy trong máy 2.1 ra đóa!:)):)):))
Với User và Pass tải là PDAVIET

@ Bác XuanTruong có file app của bản 2.27 hay 2.29 không (đường link 2.26 bị lỗi), bây giờ lên Cydia đến bản 2.32 rồi.
thanks bác trước.

XuanTruong

Super V.I.P
@ Bác XuanTruong có file app của bản 2.27 hay 2.29 không (đường link 2.26 bị lỗi), bây giờ lên Cydia đến bản 2.32 rồi.
thanks bác trước.

Có gì đâu? Bạn cứ vào Cydia rồi cài bản mới nhất đi, sau đó tải bản 2.29 ở dưới về chép đè vào là thành bản 2.29 ngay mà!:)):)):)) Hoặc Please Wait....:))

XuanTruong

Super V.I.P
Đã có bản 2.32 nói là Full nhưng cài trên FW 2.2 gốc vẫn chưa hiển thị được ra màn hình Lock!:-?

XuanTruong

Super V.I.P
Hôm nay bản 2.32 mới thực sự Full thật!:))

Giải nén rồi dùng WinSCP hoặc Soft tương đương Copy các File theo đường dẫn:
-/Applications/IntelliScreen.app/IntelliScreenConfig
-/Library/Intelliborn/intelliScreenDisplay
-/Library/Intelliborn/intelliScreenMail
-/Library/Intelliborn/intelliScreenSB

Download với User và Pass là PDAVIET