• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

INTERNET DOWNLOAD MANAGER CÁC PHIÊN BẢN

blackdoor

Manager
Trên trang chủ cũng là 5.18 build 3, chọn chức năng Quick Update là thấy ngay.

mrdinh71

Mới để ý thấy IDM bổ sung thêm vào trình duyệt FireFox add rất tiện, cho phép tải trực tiếp từ YouTube. Bạn nào chưa biết thì thử nhé :)

Cái này có thấy nhưng khi cài lại Win chạy lại IDM thì không thấy nữa loay hoay mãi chưa được ???????????

MinhTien

Well-Known Member
Cái này có thấy nhưng khi cài lại Win chạy lại IDM thì không thấy nữa loay hoay mãi chưa được ???????????

Đây là một Extensions của FireFox , khi cài IDM thường sẽ Update luôn Extensions này vào FireFox .
Bạn vào Tools > Add-on > Extensions kiểm tra xem có IDM CC không nếu có kích hoạt lên và restart lại FireFox . Nếu chưa có có thể vào trang này để cài IDM CC : https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addons/policy/0/6973/28730

AndyCuong

Supper Moderators
Internet Download Manager v5.18 Build 4 (15/10/09)

Internet Download Manager có một hệ thống tăng tốc tải dữ liệu thông minh với việc hổ trợ tính năng chia nhỏ gói dữ liệu và kỹ thuật tải nhiều phần dữ liệu an toàn để cải thiện tốc độ download. Không giống như các chương trình download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, thì Internet Download Manager tự động chia nhỏ trong suốt tiến trình download. Internet Download Manager còn có khả năng kết nối liên tục nhiều lần không cần thông qua các bước đang nhập thêm vào để đạt được mức tốc độ download tốt hơn......

Nguyên Văn By VIP AnhPhe076

AndyCuong

Supper Moderators
Internet Download Manager v5.18 Build 5

Internet Download Manager v5.18 Build 5 (11/11/09)

Internet Download Manager có một hệ thống tăng tốc tải dữ liệu thông minh với việc hổ trợ tính năng chia nhỏ gói dữ liệu và kỹ thuật tải nhiều phần dữ liệu an toàn để cải thiện tốc độ download. Không giống như các chương trình download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, thì Internet Download Manager tự động chia nhỏ trong suốt tiến trình download. Internet Download Manager còn có khả năng kết nối liên tục nhiều lần không cần thông qua các bước đang nhập thêm vào để đạt được mức tốc độ download tốt hơn......

Nguyên Văn By VIP AnhPhe076

Mình dùng IDM trial thì ko sao, cứ CR thì ko dùng dc nữa, ko biết vì sao, mình dùng Win 7, bác nào biết giúp mình với.

XuanTruong

Super V.I.P
Mình dùng IDM trial thì ko sao, cứ CR thì ko dùng dc nữa, ko biết vì sao, mình dùng Win 7, bác nào biết giúp mình với.

Dùng THUỐC không đúng chủng loại rồi, chạy trên Win 7 vô tư. Kiểu như "Đau đầu thì lại cho uống thuốc Berberin"!:))

MinhTien

Well-Known Member
Sao lại khóa nhỉ , chạy mấy file p.a.t.ch kèm theo là OK hết mà :)

blackwhite169

Vẫn chưa được! Cài đủ kiểu rùi! Bác nào cài trên Win 7 thành công thì giúp anh em với!

MinhTien

Well-Known Member
Dùng Your Uninstaller remove sạch bản cũ đi bạn sau đó vào trang chủ của IDM tải bản trial về , sau đó dùng file p.a.t.ch kèm theo ở các link trên là ổn .

N99

Bạn nhìn hình xem thử chạy trên Win gì?;)

Mình cài vào chỉ dow được có 1 ngày, qua hôm sao thì bị lock lại. Có ai bị như vậy không? Hay là mình dùng không đúng thuốc. (Mình xài Win7 x64)

Chỉnh sửa cuối:

kinh81

Internet Download Manager IDM 5.17 Build 6 Portable

Mã:
http://rapidshare.com/files/336559744/Internet_Download_Manager_5.15_Build_6_Portable.rar

kinh81

Có thể bạn do bạn up date phần mềm mà nhà sản xuất phát hiện key không phải bản quyền. Vì vậy khi sử dụng IDM bạn nên tắt chức năng up date nhé

NhatToai

Super V.I.P
Internet Download Manager IDM 5.17 Build 6 Portable

Mã:
http://rapidshare.com/files/336559744/Internet_Download_Manager_5.15_Build_6_Portable.rar

Sao lại quay lại IDM 5.17 vậy...mà trên cái link down thì là 5.15 kìa.