• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

InTop 2.7-Ứng dụng đa năng.100% Việt Nam

ngalovevn

Phần mềm giúp bạn theo dõi Ram, Sóng, thời gian, %Pin còn lại, ngày tháng, thiết bị Bluetooth...Theo dõi trên bất kỳ cửa sổ nào trên màn hình điện thoại, quản lý báo giờ, chuyển đổi ngôn ngữ nhanh kèm cờ hiệu, hẹn giờ khởi động lại máy, điều khiễn khoá bàn phím tự động theo thời gian do bạn định rõ, thêm sự kết hợp cùng phím tắt trên tất cả khu vực cho nhiệm vụ.......

InTop thay đổi trong phiên bản mới:
Ứng dụng bây giờ như hệ thống, bao gồm chỉ thị T9( Cờ hiệu+T9). Nếu như T9 được bật thì sau khi bật cờ hiệu của ngôn ngữ hiện tại sẽ bật thật nhanh những màu sắc khác nhau trên một biểu tượng ngôi sao nhỏ
- Về việc khi thao tác sắp xếp cờ hiệu, bạn phải chắc chắn rằng bàn phím không bị khoá.
- Thêm bước cải tiến mới trong âm thanh, bạn có thể lựa chọn báo giờ bằng giọng nói.
- Cố định lỗi nhỏ

Đã Việt hoá 100% trong tập tin *app, hiển thị cho ứng dụng toàn bộ là tiếng Việt. Đặc biệt thêm chức năng đọc giờ bằng giọng nói 100% tiếng Việt Nam. Ứng dụng gần như quá Việt Nam>:)>:)

Phần mềm việt hóa bởi NGUYENTRANDUNG( Anh trai mình đấy, bài này anh ta gửi mình pót nhằm làm quen với anh em PV:D. Xin chỉ giáo thêm:D)

Chỉnh sửa cuối:

thanhtu8888

cái này chắc anh trai bạn lấy phần đọc giờ bên ứng dụng java rồi ghép lại phải không :-? nghe giọng đọc quen quá :))

NGUYENTRANDUNG

cái này chắc anh trai bạn lấy phần đọc giờ bên ứng dụng java rồi ghép lại phải không :-? nghe giọng đọc quen quá :))

Đúng vậy mình dã tự ghép nó, lúc đầu định tự xử phần âm thanh này rồi nhưng già cả giọng không được trong trẻo lắm:D:D
Cố gắng đoàn kết cùng anh em nhé Nga em=))

thanhtungsx

Đúng vậy mình dã tự ghép nó, lúc đầu định tự xử phần âm thanh này rồi nhưng già cả giọng không được trong trẻo lắm:D:D
Cố gắng đoàn kết cùng anh em nhé Nga em=))

Ôi trời phần mềm hay lắm ! Để anh test xem sao Dũng nhé !
* P / S : Hum nào về ST nhớ đưa em N về ra mắt anh em nhé Dũng ! :D

llTuyetTinhCocll

bạn ui cho hỏi về pm này xíu.... mình thấy nó rất hay nhưng có 1 số chỗ mình vẫn chưa hiểu rõ.... cái phần " cờ hiệu và T9 " là cái gì vậy bạn????... rồi cái hàng thứ 2 chữ màu đỏ ( vd : 28.11M ; 30.64M...) là nó thông báo cái gì vậy????

NGUYENTRANDUNG

bạn ui cho hỏi về pm này xíu.... mình thấy nó rất hay nhưng có 1 số chỗ mình vẫn chưa hiểu rõ.... cái phần " cờ hiệu và T9 " là cái gì vậy bạn????... rồi cái hàng thứ 2 chữ màu đỏ ( vd : 28.11M ; 30.64M...) là nó thông báo cái gì vậy????

Đó là cờ hiệu của quốc gia tượng trưng cho ngôn ngữ viết mà bạn thay đổi đấy mà. Còn 28.1M hay 30.4M đó là bộ nhớ Ram mà bạn đã dùng cho bạn theo dõi trực tiếp tránh tình trạng thiếu Ram. Từ bên trái đếm qua là: %Sóng, thời gian, ram, %pin

jimmyvn88

Đó là cờ hiệu của quốc gia tượng trưng cho ngôn ngữ viết mà bạn thay đổi đấy mà. Còn 28.1M hay 30.4M đó là bộ nhớ Ram mà bạn đã dùng cho bạn theo dõi trực tiếp tránh tình trạng thiếu Ram. Từ bên trái đếm qua là: %Sóng, thời gian, ram, %pin
giá có thêm GPRS thì hay.

deptrai7490

Phần mềm này khá hay nhưng vài chỗ em ko hiểu lắm như là Giờ áp dung : 6 , phut' áp dụng 30 , h bắt dầu ngủ : 23 , h khi thức dậy 7 là cái gì vậy ? báo thức à hay là gì ?_?

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm này khá hay nhưng vài chỗ em ko hiểu lắm như là Giờ áp dung : 6 , phut' áp dụng 30 , h bắt dầu ngủ : 23 , h khi thức dậy 7 là cái gì vậy ? báo thức à hay là gì ?_?

Giờ áp dụng, phút áp dụng( trên 2 lựa chọn này là ô " Khởi động lại máy") nó áp dụng cho thời gian để khởi động đấy. Còn giờ ngủ( start sleep...hour), Giờ khi thức( Stop sleep...hour)

ansuno

cái phần mềm này bao gồm những gfi vậy? bác nói rõ hơn 1 chút đc không?

vokhanhyen

xin loi nhung hinh nhu tét tren 6600 no khong bao gio minh khong thay no noi cau nao het
đơn giản thôi !!! 6 béo của bạn chưa có plugins hộ trợ đuôi mp3.chắc chắn là cái intop này là định dnagj âm thanh mp3.có cần VKY giúp đỡ không ???:-?

MaKimLien

Member
Posted via Mobile Device
Mấy bác ui sao con N70E của em không đọc được giờ tiếng việt vậy

Vanthu76

Hô hô tai vê là môt doan nhac không lòi biêt' làm sao dây?Gíúp tôi vói tôi dùng 7610
Vui lòng điền dấu đầy đủ !

Last edited by a moderator: