• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.1 Custom Clean cho iPhone 4

rancon

Các Pác cho em hỏi: máy IP4 đang ở fw 4.1 bb 02.10.04 chưa unlock, hiện đang xài gevey sim thì up bản này lên có xài được k?

AnhPheCT

Các Pác cho em hỏi: máy IP4 đang ở fw 4.1 bb 02.10.04 chưa unlock, hiện đang xài gevey sim thì up bản này lên có xài được k?

Đã sử dụng Gevey SIM thì lên bản nào hõng được, lên luôn FW 4.3.1 Custom để giữ BB 2.10, hoặc FW 4.3.1 gốc thì BB = 4.10 vẫn dùng Gevey SIM, nhưng sẽ ko ổn...Nên dùng FW 4.3.1 Custom này là Ok rồi.

panrai

Super V.I.P
mới làm 1 cái IP 4 chạy FW nầy them có 1 cục sóng mà chĩ hiện logo thôi,nhưng nghe gọi ok pó tay luôn

AnhPheCT

mới làm 1 cái IP 4 chạy FW nầy them có 1 cục sóng mà chĩ hiện logo thôi,nhưng nghe gọi ok pó tay luôn

iP4 tạo Custom = Sn0wbreeze 2.5.1 mới bị, tạo Custom = PwnagerTool 4.3 sẽ ko bị lỗi cột sóng. Ai có Mac tạo thử nhé!

panrai

Super V.I.P
iP4 tạo Custom = Sn0wbreeze 2.5.1 mới bị, tạo Custom = PwnagerTool 4.3 sẽ ko bị lỗi cột sóng. Ai có Mac tạo thử nhé!

mình cũng đã thử 1 bản tạo bằng MAC cụng bị bạn à mặc dù chạy lại 3,4 lần cũng vậy,lỗi nầy hiện nay ko biết sau luôn trong khi lấy máy lock của vợ chạy cùng 1 FW mà ko bị gì hết sóng đầy đủ ko thiếu 1 cục :-??

HTC_VUTHANH

Moderator
mình cũng đã thử 1 bản tạo bằng MAC cụng bị bạn à mặc dù chạy lại 3,4 lần cũng vậy,lỗi nầy hiện nay ko biết sau luôn trong khi lấy máy lock của vợ chạy cùng 1 FW mà ko bị gì hết sóng đầy đủ ko thiếu 1 cục :-??
hình như do bb bạn ạ.nếu bb là 2.10 sẽ bị lỗi 1 vạch sóng còn nâng bb lên thì ko bị:-?

VUNHATVAN

Mới tậu em IP4 lock chạy sim Gevey hôm qua, đọc diễn đàn từ hôm qua để tìm hỉu mỏi hết cả mắt. Gặp bản này thấy hay quá nhưng vẫn chưa dám làm, để tìm hiểu thêm đã. Đợi có bản CFW 4.2 dùng được sim gevey thì làm một thể
Chào họ hàng nhà táo nhé