• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Tử vi 2009 phát triển từ Zodiac

HHN

Well-Known Member
Mời các bác dùng thử rùi cho ý kiến ạ, hôm trước có hứa Việt hoá soft Zodiac nhưng để việt hoá được toàn bộ dữ liệu của nó thì rất lâu :D vậy nên em lấy tạm dữ liệu của bộ tử vi 12 con giáp cho năm 2009 cho vào, để các bác dùng trước, và đang làm thêm bộ tử vi trọn đời :D sẽ up lên sau.
Cái icon sau khi cài nè :D

Giao diện:

P/S: các bác down về dùng thử, có lỗi gì thì báo lại và có ý kiến gì thì cứ góp ý ạ. Còn nữa đừng quên THANK'S nhé :D

DOWNLOAD ipa file :D

Chỉnh sửa cuối:

HHN

Well-Known Member
Bác cố gắng làm bộ tử vi trọn đời cho nó dài dài đọc mới phê!

Em cũng đang làm đây ạ :D , cũng được vài con giáp roài :)):)) các bác đợi thêm vài ngày nữa đi, mấy hôm nay em bận quá :D.

NgocVNPT

Mời các bác dùng thử rùi cho ý kiến ạ, hôm trước có hứa Việt hoá soft Zodiac nhưng để việt hoá được toàn bộ dữ liệu của nó thì rất lâu :D vậy nên em lấy tạm dữ liệu của bộ tử vi 12 con giáp cho năm 2009 cho vào, để các bác dùng trước, và đang làm thêm bộ tử vi trọn đời :D sẽ up lên sau.
Cái icon sau khi cài nè :D

Giao diện:

P/S: các bác down về dùng thử, có lỗi gì thì báo lại và có ý kiến gì thì cứ góp ý ạ. Còn nữa đừng quên THANK'S nhé :D

DOWNLOAD ipa file :D

Up lại vào host PV cho dễ down :)

tiken

Cám ơn bạn rất nhiều, mong rằng bạn sẽ cố gắng làm hoàn chỉnh bộ tử vi trọn đời để phục vụ nhu cầu anh em, một lần nữa rất cám ơn bạn

HHN

Well-Known Member
Hi bạn, bộ TV này rất hay nhưng đang mong cái bộ trọn đời lâu lắm rồi! Bao h có đây?:))
Cám ơn bạn đã ủng hộ ;;) bộ trọn đời đang cố gắng hoàn thiện đây ạ, nhwng mấy hôm nay bận quá :D cứ bỏ ra làm là lại có việc, nên còn mấy con giáp nữa thôi, em sẽ cố gắng xong sớm, để còn làm tiếp cái khác nữa chứ :))

nguyen_thanh

oaoa bác chủ toppic đã hoàn thiện bộ tử vi trọn đời này chưa vậy, bác cho ít thông tin cho a e mừng nhỉ