• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone 3G Lock FW 2.2.1 Modem 2.30.03 cần giúp đỡ

Germaniteen

Emno1i thật nhé. Xsim sài rất phức tạp. nó ưng thì có sóng ko ưng thì thui. nhưng mà toàn thấy nó không ưng.bây giờ thành ipod. nhưng em ko bít cài nhạc và hình nên để trong tủ trưng lun.

Uổng vậy bác, sao lại để trong tủ kiếng trưng bày, bán lại cho mình đi! :)
Muốn cài nhạc vào thì cứ cắm con iPhone vào iTunes và sync nhạc, sync hình vào đó! Dễ dàng mà! Thân!

nhatminh305

Thôi ! Em xin khuyên bác ra thegioididong mua 1 con Nokia cùi xài đở chò ngày có sòt bác nhé. Giá cũng bằng X-Sim thôi.

kythuat

Dung` XSIM loại nào tốt nhất các bác ơi, em nghe nhieu mà sợ quá, vì em hay phải đi công tác, chứ mất sóng liên tục thì toi

ThAngNgO_

Dung` XSIM loại nào tốt nhất các bác ơi, em nghe nhieu mà sợ quá, vì em hay phải đi công tác, chứ mất sóng liên tục thì toi

x-sim rất là "chảnh" bác hên gặp cái dùng ngon ngon, ko thì rởt sóng hoài, giải pháp tốt thì vẫn nên để nghe nhạc + kiếm 1 cái máy cỏ sài :D

trinhminhan

Muốn cài nhạc vào thì cứ cắm con iPhone vào iTunes và sync nhạc, sync hình vào đó! Dễ dàng mà! Thân!

úi em cũng định gọi Bác:p:p:p:p. nhưng mà của em là 3g 8g nên ko dám gọi Bác:)):)):)):)):)):)) . Sợ Bác la:O:O:O:O:O:O

trinhminhan

x-sim rất là "chảnh" bác hên gặp cái dùng ngon ngon, ko thì rởt sóng hoài, giải pháp tốt thì vẫn nên để nghe nhạc + kiếm 1 cái máy cỏ sài :D

Em giới thiệu các Bác là nokia 1202 xài ok lắm. rẻ, bền, đẹp sóng gió vi vu=))=))=))=))=))=))=))

trinhminhan

Bác cho em hỏi là cài trò chơi như thế nào ạ?

bluelife

Mình đang xài turbo sim của smart phone thấy cũng rất ok. Chỉ có điều là mỗi lần tắt máy mở lại thì nó dò sóng hơi lâu thui. Lúc trước mình mua con nokia xài tạm mà ra đường túi trái nokia túi phải iphone mỗi lần có đt cầm em nokia cùi bắp lên thấy quê quê nên quyết định mua turbo sim luôn ^^