• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone 4 bị rơi không xoay màn hình được

lethuan002

Chào các bác! e có con IP4 xách tay từ Mỹ về, dùng đang ngon thì lỡ tay bị rơi vỡ. E mang ra Nhật Cường thay màn hình và cáp volume. Tuy nhiên, hiện nay nó vào Wifi lúc được lúc không, mà chậm hơn trước. Điều này cũng không đáng ngại bằng việc nó lại không xoay ngang được màn hình. E hỏi lại Nhật Cường nhưng chuyên gia bảo nên thay 1 bộ xoay khác, cũng khá mắc. Có bác nào biết cách giải quyết nhẹ nhàng hơn thì bảo e với! Rất rất cảm ơn các bác!! Chúc các bác năm mới vui vẻ và thành công!!

Zenki

Super V.I.P
Nếu bị hư bộ cảm ứng chuyển động thì phải thay và giá là khá đắt, nếu không thay thì sau này chơi các Game có cảm ứng chuyển động cũng không chơi được đâu!

bin_perfectboy

chia buồn cùng bạn, mong là Tết này bạn sẽ gom đủ tiền lì xì để sửa em nó hixhix!