• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone bị vô nước

caongan49

Mấy a pro ơi chỉ e vơi. Điện thọai iphone của e bi vô nứơc. Giờ đt của e bi sọc màn hình và hư máy ảnh . Giờ đem ra tiệm chuyên sửa iphone có thể sửa lại bình thường được k ?e ở tphcm thì co thê sửa ở tiêm nào uy tin vậy. Thank

benhvienpda

Mấy a pro ơi chỉ e vơi. Điện thọai iphone của e bi vô nứơc. Giờ đt của e bi sọc màn hình và hư máy ảnh . Giờ đem ra tiệm chuyên sửa iphone có thể sửa lại bình thường được k ?e ở tphcm thì co thê sửa ở tiêm nào uy tin vậy. Thank

bạn nên mang đi sớm đến trung tâm Iphone để họ tháo ra khắc phục cho. yên tâm IP rát bền , có ng mang máy IP cho máy giặ quay mấy tiếng đồng hồ mà cứu vẫn sống đc . chưng nên bác cứ yên tâm:D

nxhoang90

bạn nên mang đi sớm đến trung tâm Iphone để họ tháo ra khắc phục cho. yên tâm IP rát bền , có ng mang máy IP cho máy giặ quay mấy tiếng đồng hồ mà cứu vẫn sống đc . chưng nên bác cứ yên tâm:D

an ủi pác đấy =)) hy vọng là em nó không sao , mỗi lần em này bịnh là mình cũng bịnh theo với cái tiền sửa nó :-/

tonytrung235

ko biết màn hình có hư hay ko .. nếu hư màn hình thì 100-150usd .. module camera40- 60usd ^^ .. tiền cộng này nọ thì chắc khoảng 200 usd nhỉ ^^ kekke ^^ (cái này là báo giá theo internet nó bán original của apple nhé ...còn ở vn thì ko biết có rẻ hơn dc tí nào ko .. kekke)

omanhi

mình cũng bị giống bạn,IP dính nước mưa,hôm đó mở lên bị sọc màn hình,mình tắt máy,hôm sau mở lên thì máy dùng bình thường nhưng camera thi đen thui,2 tuần nay mình dùng rồi IP ko có vấn đề gì nhưng camera thì chắc chết hẳn :(,đang phân vân ko biết có nên thay camera không vì mình chả bao giờ chụp ảnh,chỉ lo sau này vẫn bị ảnh hưởng do nước mưa:|

tuanbreak

mình cũng bị giống bạn,IP dính nước mưa,hôm đó mở lên bị sọc màn hình,mình tắt máy,hôm sau mở lên thì máy dùng bình thường nhưng camera thi đen thui,2 tuần nay mình dùng rồi IP ko có vấn đề gì nhưng camera thì chắc chết hẳn :(,đang phân vân ko biết có nên thay camera không vì mình chả bao giờ chụp ảnh,chỉ lo sau này vẫn bị ảnh hưởng do nước mưa:|
nếu không thay camara thì cũng phải đem ra tiệm cho người ta xem lại lở còn nước ở trong mà còn sấy nửa