• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPhone có Vấn đề với CT iBrickr 0.9

ngocadan

:((Cứu IP của mình với mấy Pác ơi ...mình đang dùng Thằng IBrickr0.9 để cài đặt các chương trình thêm cho IP, cách đây 03 ngày trước mình cài thêm thằng SummerBoard để quản lý mấy cái Themes nhưng không hiểu làm sao mình đang loay hoay một hồi thì nó báo lổi không cài được...rồi nó tịt luôn không thể nào vào lại trình AppliCations của IBrickr0.9 ( hiện tại IP vẫn giao tiếp với IBrickr0.9 bình thường, vẫn coppy nhạc chuông vào và tạo các đường Link để xem file Word va Excel ) thế là vụ cài đặt thì pó tay, không còn sử dụng được nữa, có Pác nào đã có kinh nghiệm xử lý vụ này rồi thì bày cách cho mình với, xin cám ơn trước các Bác.

alfreaso

Đúng rồi tui mới down iBricks V0.91 về địng cài cái SummerBoard vô cài báo install complete iPhone cũng restart lại luôn nhưng khi mở iP ra thì không tìm thấy SummerBoard ở đâu.
Tui quyết định cài thêm vài cái cũng không được. Không hiểu nổi các bác hãy chỉ e lam sao để cài SB bi giờ

sumo2207

Hé hé...mình cũng bị y như vậy hiện vẫn chưa bít làm thế nào? (mình dùng 1.1.2)

alfreaso

Mình dùng 1.02 cũ các mod ơi giúp với vì mình đang muốn cài Summer Board để làm Themes bữa giờ bận quá giờ len down để làm thì không được. Buồn thúi ruột...!

tuong952007

nếu bạn bị vậy thì bạn vào installer trong iphone cài đặt chương trình "pxl(ibrick/beezy)" sau đó restart máy lại vào ibrick cài đặt bình thường