• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] CRYSTAL DEFENDERS - Game mới rất hấp dẫn!

HuynhMinhDang

CRYSTAL DEFENDERS
Category: Games
Price: $7.99
Released Dec 17, 2008
Size: 27.6 MB
Seller: SQUARE ENIX Co., Ltd.
Latest version: 1.00
Thanks TinhDoiDienLoan
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Một dạng game chiến lược mô phỏng theo FINAL FANTASY cực kỳ hấp dẫn, các bạn ko thể nào bỏ qua đc đâu đấy! Game rất hay và các bạn hãy nhanh tay download rồi cùng khám phá & thưởng thức với mình nhé!;;);;)
Khổ một nỗi là game hay kia chơi chưa xong hết giờ lại đang ghiền game này nữa, thiệt tình sao mà ghiền Game của iPhone quá đi!:)):))
Chúc bạn vui với game này... Và đừng quên nhấn Thanks cho mình xung nếu bạn cảm thấy thích nó nhé!:D

Mediafire

Rapidshare

gaxaobeam

Bóc tem nha Bác.chưa chơi xong cái game kia đã có thêm nữa àh.Tui nghi trước sau gì tui cũng bị đuổi việc qua':p

HuynhMinhDang

Chắc vậy quá gaxaobeam ơi, toàn game hay thôi, khổ ghê, hix... hix!:))
Game này bằng giá game kia 7.99$. Àh, game kia bạn đc LV nhiêu rùi, có gì thì qua đó chia sẻ nha, đang luyện cái đó nữa!:D

hoanghai1992

game này ko hiểu firm 2.2 của tớ chơi đến đoạn chọn của rồi vô là bị đá văng ra ngoài ??? :-/

hasitinh

game hay wa,máy mình lúc trước là 2.1 mới lên 2.2 phần save cũa game cũ mình luu lại rồi khi lên 2.2 mình chép vào lại vận load đc nhưng khi save lại thì không đc các bạn có cách nào khắc phục không .mình đang thử set 775 xem có đc o nhỉ

gaxaobeam

Chắc vậy quá gaxaobeam ơi, toàn game hay thôi, khổ ghê, hix... hix!:))
Game này bằng giá game kia 7.99$. Àh, game kia bạn đc LV nhiêu rùi, có gì thì qua đó chia sẻ nha, đang luyện cái đó nữa!:D

Mới lv 22 thôi bác àh.vừa làm vừa chơi mà.còn mỗi cái nv Get rid of Grunt là làm k đc.Pó tay bác àh:-/:-??

azerty250776

Crystal Defenders 2.0 iPhone iPod Touch

Crystal Defenders is a defensive strategy game in which players deploy popular jobs from FINAL FANTASY Tactics A2, such as Black Mages and Soldiers, to fend off encroaching enemy hordes and prevent them from stealing their party's crystals.
Players can enjoy over 300 stages of action in one of three different game versions: W1, W2, and W3. In W1, players can learn game basics. In W2, the introduction of Power Crystals opens up new doors, allowing for deeper, more detailed strategies. Finally, the complex maps in W3 will challenge even the most seasoned players.

Simple touch panel-driven controls and up-tempo play make Crystal Defenders easily accessible whether at home or on the go!

dl:
Mã:
http://rapidshare.com/files/219905053/Crystal.Defenders.v2.0.iPhone.iPod.Touch-iPWNPDA.rar

chodaica

Sr Đăng....link die hay sao thế....không down được...bạn có thể cho mình link khác hem dxa.....thx nha