• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] Motocross - Đua xe Moto địa hình!

HuynhMinhDang

Motocross
Synium Software GmbH
Category: Games
Price: $3.99
Released Dec 15, 2008
Size: 9.1 MB
Seller: Synium Software GmbH
Added to vnmagic.net: 20/12/2008
Latest version: 1.0
Thanks Mr.KenNy

HÌNH MINH HỌA:

Đây là Game đua xe moto địa hình rất vui và nhiều thú vị lắm đó các bạn. Các bạn down và chơi thử nghen!:D:D
Chúc các bạn vui với game mới!;;)

MEDIAFIRE

gaxaobeam

Game này hình hok đẹp bác àh nên tui k down.Nhưng Bác yên tâm cứ có bài nào of Bác là tui Thx àh:D

HuynhMinhDang

Game này hình hok đẹp bác àh nên tui k down.Nhưng Bác yên tâm cứ có bài nào of Bác là tui Thx àh:D
Trời đất, đánh giá game qua hình minh họa này sao bạn?:p:p Bạn thử down về chơi xem sao, game cũng hay và vui lắm đấy chứ bạn. Có phong cảnh xung quanh cũng đẹp đó chứ, nhiều cảnh lắm. Và mình thích nhất là "bốc đầu" xe lên ấy, đã lém. Với lại mấy lúc bị té xe nữa, nhìn tức cười!=))=))
Thân!:D

gaxaobeam

Thế cơ ah2.Vậy lúc Bốc đầu cao quá nó có lộn vòng hok?>:)Té xe thì nó nằm thế nào mà Bác cười nhỉ.Phải down về thử xem nào:))