• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] SHOOTER: THE OFFICIAL MOVIE GAME !!! Hot New

HuynhMinhDang

SHOOTER
Version: 1.0
Size: 80.4 MB

Thanks ku Luan

Game hành động bắn súng rất hay! Các bạn nhanh tay down về khám phá chơi thử sẽ biết ngay thôi!;;)
Mình đang nghiên cứu đây, ghiền luôn!:D

HÌNH MINH HỌA:

VIDEO GAME

Mediafire
Rapidshare

Chúc vui vẻ với Game Hot! Nếu thấy hay nhớ nhấn Thanks động viên, các bạn nhé!:D

giangho08

Mediafire hok dow được bác ơi xem link lại dùm , lâu lâu mới thấy game hay hix.

HuynhMinhDang

anh ơi .ipa hay app vậy anh?
File .IPA đó bạn hiền, chứ ko phải dạng app đâu nhé, down về Sync vào iPhone bằng trình iTunes!:D
Mediafire hok dow được bác ơi xem link lại dùm , lâu lâu mới thấy game hay hix.
Link Mediafire vẫn tốt mà bạn, bạn xem lại sao nhé!;;)
Link mediafire cực ổn mà bác ? Mới down xong nè :D
Game quá hay thế này mà mới down xong lại ko thèm Thanks 1 phát ưh!=))

Ken_

Có link MU ko bác? Cái mediafire mình ko tài nào down được. Ko hiểu tại sao, trong khi down file khác trên mediafire vẫn bình thường. Ko có acc rapid, chỉ có MU thôi.

IPHONE12

game này giới thiệu thì hay khj chơj thì nản rõ là khó bắn.game không bằng game brothen được

giangho08

Có link MU ko bác? Cái mediafire mình ko tài nào down được. Ko hiểu tại sao, trong khi down file khác trên mediafire vẫn bình thường. Ko có acc rapid, chỉ có MU thôi.

Dow trên rabi đó bạn mình cũng không dow được trên mediafire Mà Rabi đâu cần có nick chọn feee rồi dow thôi .

ncccnn

sao cài vào rùi mà vào là em nó văng ra liền
FW 2.2.1
bùn quá
ai bị k vậy?