• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Crash Bandicoot Nitro Kart 3D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Crash Bandicoot Nitro Kart 3D

Hình: GIZMODO.COM

Game đua xe 3D cực hay cho iPhone đã có mặt tại PDAViet .

Cách cài :

Cần cài OpenSSH trong Cydia để có thể dùng được WinSCP.
1.Dùng WinSCP copy folder iFuse.app vào iPhone Applications và set 0777 rồi restart máy .

2.Tạo 2 thư mục Docments vào iPhone theo đường dẫn Applications và /private/var/mobile/ , nhớ set 0777 , nếu đã từng tạo 2 folder này trước đây thì bỏ qua bước này . ĐÃ TEST .

3. Restart iPhone / iPod Touch ---> Thưởng thức game hay thôi ;).

DOWNLOAD : http://www.mediafire.com/?iz02mr9mmye

Chỉnh sửa cuối:

DungDoan

Nhìn những game bác ThanhTuan đưa lên mà thèm.Máy bị chúng mượn kg bao giờ trả?Hic...kg thì cứ thanks bác ThanhTuan dài dài

ngoanhhh

.

sao mình ko cop "documents" vào app trong iphone được ma chỉ cop được vô trong private/vả/mobile thôi

lm_minh

bạn vtp9x ơi, chỉ cho mình là dùng file download từ source bạn cho để làm gì với. Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
bạn vtp9x ơi, chỉ cho mình là dùng file download từ source bạn cho để làm gì với. Thanks

Tải về rồi nhắp đúp vào file có đuôi là IPA, sau đó cắm iPhone vào và Sync giữa iPhone và iTuner nhé!:D

theduc

Bạn tìm PM tên : ssh_no_wifi rồi chạy trên máy tính khi nó hỏi pas bạn gõ "alpine" là nó sẽ kết nối iphone với máy tính mà không cần có Wifi.