• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] CSI Miami - Một Game mới của Gameloft

HuynhMinhDang

Nói chung game của Gameloft chắc chắn là toàn game hay ko các bác nhỉ?:D
Đây thuộc thể loại game hành động,điều tra vụ án. Game này khá nặng 246MB đấy nha các bác.:O

MEDIAFIRE:

PART 1 PART 2 PART 3

RAPIDSHARE:

PART 1 PART 2 PART 3

P/S: Mình mới Update Game này đó nhé các bạn - đây là Version: 1.2.3 nha!

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Giới thiệu thêm cho rõ ràng nhé!

Giới thiệu : Bạn sẽ vào vai nhân viên điều tra Horatio Cain của cảnh sát Miami điều tra , phá các vụ án mạng bí ẩn . Với sự giúp đỡ của các cộng sự trong Phòng Pháp Y , Phòng Hỏi Cung , Phòng khám nghiêm tử thi.. , mọi bí ẩn dần hé lộ về những âm mưa đen tối xoay quanh tội phạm , thù hận , ghen tuông....b-)

Cách chơi : Mở đầu là hiện trường các vụ án mạng , các bạn sẽ cùng các cộng sự thu thập các vật chứng , khám nghiệm sơ qua tử thi để tìm dấu vết . Để thu thập các vật chứng , các bạn " rà" ngón tay trên hiện trường , khi có gì quan trọng IP sẽ rung lên . Click đúp vào, phần quan trọng đó sẽ được phóng to ra, như mẫu máu, tàn tro v..v Các bạn cũng sẽ được trang bị thêm các " tool" qua từng phần nhỏ của game . Điều quan trọng là sử dụng đúng các " tool" để lấy các vật chứng thích hợp như mẫu máu , vân tay... . Sau đó sẽ được mang về phòng Lab để xét nghiệm . Việc xét nghiệm dựa trên 1 số mini game nhỏ . Như khi so sánh dấu vân tay , bản đồ Gen , bạn có thể quan sát bằng mắt , hay "rê" cho 2 mẫu trùng lên nhau để so sánh . Sau khi đã có đủ vật chứng , bạn còn cần tiến hành hỏi cung các nghi phạm . Việc hỏi cung sẽ có nhiều hướng , dựa vào các vật chứng và suy đoán để đưa ra câu hỏi thích hợp , hướng đến việc thu thập thông tin từ nghi phạm . Các vật chứng cũng chính là cái để buộc tội nghi phạm . Thậm chí , các bạn còn phải đột nhập vào nhà nghi phạm tìm thêm chứng cứ , và tât nhiên lại có các mini game cho các bạn mở khóa của , hay tìm code của 1 két sắt bí mật . Với tài phá án của bạn và các đồng sự , kẻ thủ ác đã phải trả giá.=D>=D>=D>

Bác nào chơi mà có kinh nghiệm quý báu gì để phá án thì góp ý chia sẻ để anh em cùng thưởng thức game nhé! Em hơi gà trò này quá!:p

r41t0

chỉ có mấy người giỏi tiếng anh thì may ra thấy game này hay, tui tải game này vào sáng hôm 19/11, xóa ngay sau khi cài được 10 phut

politevn

thưa các pác...em đã tét cái game này rùi....Thật ra game hok hề khó nếu bạn có 1 chút kiến thức về english...Em thấy game này mô phỏng hoàn cảnh các vụ án mạng khá hay...tình tiết khá hấp dẫn...bác nào đã coi film foransic heroes sẽ thấy game này dễ ẹc hà...các pác cứ thử chơi đi, đừng có del mah phí cái game hay....
chúc vui vẻ!!!

dungtrinh81

Hic, game thi nặng mà ngắn quá, chơi 1 lèo hết luôn. Game hay, đáng để chơi nhưng nhiều vụ án hơn nữa thì tuyệt vời.

cratedbo

Game nay hay quá nhưng có mỗi 1 vụ án, chơi 1 lúc đã hết rùi. Không biết có add thêm được các vụ án tương tự không nhỉ, nếu thế thì đã đời :mad:)

Minh Đăng có game nào tương tự như thế up lên đi, mình toàn ngồi đợi bạn up game mới lên để load. Hum nào giao lưu RS 09 via Wifi cái nhẩy ;;)

HuynhMinhDang

Hic, game thi nặng mà ngắn quá, chơi 1 lèo hết luôn. Game hay, đáng để chơi nhưng nhiều vụ án hơn nữa thì tuyệt vời.

Game nay hay quá nhưng có mỗi 1 vụ án, chơi 1 lúc đã hết rùi. Không biết có add thêm được các vụ án tương tự không nhỉ, nếu thế thì đã đời :mad:)

Minh Đăng có game nào tương tự như thế up lên đi, mình toàn ngồi đợi bạn up game mới lên để load. Hum nào giao lưu RS 09 via Wifi cái nhẩy ;;)
Hai bạn vào down thử phiên bản mới về chơi xem có gì mới ko nhé! Mình mới Update game phía trên bài đầu đó.:D
Mình bận quá nên chưa Test đc Version mới này!:)
Chúc vui!