• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Disney Fairies Fly ! Nàng tiên bé nhỏ - Game của Walt Disney

HuynhMinhDang

Game của Walt Disney thì các bạn khỏi bàn rồi nhá đồ họa đẹp - hay và rất dễ thương... hy vọng anh em sẽ thích nó!:D

Disney Fairies Fly!
Walt Disney
Category: Games
Price: $4.99
Released: Nov 24, 2008
Size: 72.6 MB
Seller: Walt Disney
Latest version: 1.0.1
Thanks KenNy

Hình minh họa:

Link Download: Đây hoặc Đây

Chúc các bạn vui nha!;;)

FishingCow

Keke, Walt Disney xuất chiêu thì khỏi chê.
Down về chiến gấp. Nhìn phong cách game chắc mấy girl khoái nhỉ

HuynhMinhDang

Keke, Walt Disney xuất chiêu thì khỏi chê.
Down về chiến gấp. Nhìn phong cách game chắc mấy girl khoái nhỉ
Chắc là mấy girl khoái rồi nè! Mà sao down mà ko để lại 1 lời cảm ơn cho vui lòng MinhĐăng_IP coi nào, down rùi bỏ đi vậy, huhu!:(:)P:D

FishingCow

Hèm hèm, em quên click thanks. Sơ suất không thể chấp nhận được. :">

Hehe, double thanks đại ca :D

HuynhMinhDang

Hèm hèm, em quên click thanks. Sơ suất không thể chấp nhận được. :">

Hehe, double thanks đại ca :D
He...he! Mình nói đùa cho dzui í mà, Thanks thấy dzui dzui trong lòng hơn thôi, chứ hông Thanks cũng hông sao! Chia sẻ là chính!:)
Thân!

theduc

He...he! Mình nói đùa cho dzui í mà, Thanks thấy dzui dzui trong lòng hơn thôi, chứ hông Thanks cũng hông sao! Chia sẻ là chính!:)
Thân!

Một câu nói rất đáng trân trọng của chủ topic, thanks .

ThAngNgO_

dạo này nhiều game cho girl quá, vợ dành máy hoài à :(:(:(
bác xem lại link cái hình như nhúng nhầm code :D

IPHONE12

hqua lên down thử game này mà zô link không tài nào thấy gì hết thé mà kêu fick link oài.up kiểu này có mà lên trời mới down được

alo_sonnghe

link vấn đề rùi ban hiền ơi......mình mong bạn nhiệt tình giúp mọi người thêm chút nữa nhé tks

haicasper

Link vẫn tốt,e vừa down xong,các bác down link của Media thì nên down ban ngày sẽ rất tốt,đến tối là Media đóng cửa không cho down nữa,game hay cám ơn bác chủ topic nhé.