• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Flick Fishing 3D - Câu cá giữa biển khơi

NguyenHuuTrong

Price: $0.99
Version: 1.0
Size: 26.3 MB

mlxx_1977

cá đớp liên tục ngay ý, chắc ở đây toàn cá bị bỏ đói lâu ngày, ko phải chờ đợi hồi hộp như iFishing cũ, khoái thật,:)) nhưng có kéo dây tự động được ko bạn, chứ kéo kiểu manual này chắc trật ngón cái ra mất, mà ấn vào cái nút ''II'' ở bên góc phải thì nó giật cần lên luôn nhưng toàn bị mất cá thôi, híc:((, bạn hướng dẫn thêm cách câu đi=D>, thanks

NguyenHuuTrong

cá đớp liên tục ngay ý, chắc ở đây toàn cá bị bỏ đói lâu ngày, ko phải chờ đợi hồi hộp như iFishing cũ, khoái thật,:)) nhưng có kéo dây tự động được ko bạn, chứ kéo kiểu manual này chắc trật ngón cái ra mất, mà ấn vào cái nút ''II'' ở bên góc phải thì nó giật cần lên luôn nhưng toàn bị mất cá thôi, híc:((, bạn hướng dẫn thêm cách câu đi=D>, thanks

Bạn phải vừa giật giật iPhone lên vừa kéo cần nữa .... lần đầu đã câu dc bé 15 lb :))

mlxx_1977

Bạn phải vừa giật giật iPhone lên vừa kéo cần nữa .... lần đầu đã câu dc bé 15 lb :))

ặc, mình mới được 2 con trê hay chép gì thì phải, loại này ăn chắc tanh:(''vì bé'', thử chiêu của bạn xem được con nào khá khá cỡ như con kiếm cũng ổn=)), thanks bạn=D>

sonny

GIỜ NÀY NGÀY NÀY MÌNH DOWN LINK BỊ CHẾT ! KIỂM LẠI GIÙM CHÚT BỒ TÈO ƠI

cuachua

kỷ lục mới là câu được con 450 lb ở bài biển khơi. Giá như có tính điểm và một số thứ khác thì hay hơn. Câu xuông 1 lúc là chán lè

sonny

cái games này không fai full các Pro à.
câu cả lên nhiều vô kể chỉ tội khôg cho vào giở đc thôi,
cứ câu rồi lại thả ( release)xuống biển! chắc phải chờ con nào cả ngàn lbs mới cho đc vào giỏ

các bác ai chơi trò này có bị hiện tuơng báo bộ nhớ bị thấp phải khởi động lại như thế này không?

p/s: mình vẫn post ảnh lên photobucket.com để dán ảnh vào bài viết,
nhưng dạo này photobucket bị đơ rồi, anh em có cái host nào khác ko? chỉa sẻ nhé

sonny

up 1 cái cho nó lên đầu nào!
< Để nó cuối dòng anh em không để ý! :D:D>

có thông tin mong anh em chia sẻ với mình phần games này nhé!
đang chờ đợi, không có kết quả thì remove nó khỏi máy

TRAVINHGSM

up cái cho lên đầu, em đang tìm nó, nhưng cái link thì không down được, bác nào có up lại dùm thanks! hoặc send yahoo em cũng được!

HuynhMinhDang

up cái cho lên đầu, em đang tìm nó, nhưng cái link thì không down được, bác nào có up lại dùm thanks! hoặc send yahoo em cũng được!
Bó tay bác luôn, bản của mình post là bản Update Version mới thì ko chịu up lên đầu mà lại up bản cũ lên đầu...:))
Vào đây nè bác, bản Update cho bác luôn nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=40058
Thân!:)

sonny

Bó tay bác luôn, bản của mình post là bản Update Version mới thì ko chịu up lên đầu mà lại up bản cũ lên đầu...:))
Vào đây nè bác, bản Update cho bác luôn nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=40058
Thân!:)

MinhDang _IP à,
nhưng khi câu đc cá rồi nó vẫn báo là release ( thả cá ra ) chứ không đưa vào giỏ đc
( đã hỏi vấn đề này rồi nhưng chưa có bác nào trả lời cả):p:p=D>=D>

HuynhMinhDang

MinhDang _IP à,
nhưng khi câu đc cá rồi nó vẫn báo là release ( thả cá ra ) chứ không đưa vào giỏ đc
( đã hỏi vấn đề này rồi nhưng chưa có bác nào trả lời cả):p:p=D>=D>
Bạn sonny thông cảm! Thật tình là mình ko biết chơi Game này đâu, cài rồi xóa àh... ngồi câu hoài nản lắm!:(:p:D
Mình chỉ thích game về đua xe, về âm nhạc, đi bắn giết... vậy đó!:))
Bạn nào biết cách chơi thì vào hướng dẫn giúp bạn í đi nhé!;;)

sonny

hi, không phải mình không biết chơi mà là những bản hiện này đều như vậy cả! khi câu đc cá xong thì có mỗi chữ Release hiện ra để chọn thôi
dù sao cũng cảm ơn MinhDang

Angel_Nick

muốn cài mấy trò này thì tự mình cài được ko hay phải ra ngoài hàng vậy ???

HHN

Well-Known Member
muốn cài mấy trò này thì tự mình cài được ko hay phải ra ngoài hàng vậy ???

Từ cài được :d , ở đây toàn người tự cài thôi :p bạn cũng nên tự vọc đi :D

hbinhlove2003

release là mấy con cá ko đúng với map đó , mình câu kỷ lục bản đồ ngoài biển được con cá kiếm nặng 365lps :D

hungnghien

Câu này dễ ấy mà bạn... Kỷ lục Big Catch là hơn 1000, Còn cá nặng nhất ( Big Fish) là 529.

Muốn câu không bị mất cá thì không để cho lực trên cùng max. Max thì sẽ bị mất cá. Cái này có 2 người chơi thì vui...