• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Games bắn ma hay tuyệt!

pdana

Games bắn ma, trong quá trình chơi cố gắng kiếm thêm nhiều vũ khí nhé!

View attachment 98529

Pm mình để lấy file cài nhé! (Nguồn TT)

Download

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Anh ơi ! cho e cái tên game và vài ảnh minh họa với ! Link thì post lun cũng được mà :D

Đó!:)) Mình đã nói với chủ Topic là hình ảnh có đuôi *.PNG mà đính kèm thì không hiện thị được (Cũng đuôi PNG mà Up lên Host hình ảnh rồi đãn Link vào PV thì OK). Đã giới thiệu Soft hoặc Games thì nên đưa Link luôn chứ không nên dùng chức năng PM mới đưa Link như mấy Forum khác nhé (PV không giống như các Forum khác đâu)!:D:D:D

pdana

Sao mình up file gốc png thì vẫn thấy hình ảnh nhỉ. Còn đổi sang các đuôi khác thì nó báo lỗi: Picture 160.jpeg:
This PNG image has the incorrect file extension. khi upload ảnh lên diễn đàn, nên không up lên được.

Đã thêm link, và up ảnh khác, đổi là png sang jpeg nhưng lên imageshack.us nó lại về png. Potay!

pdana

Games này ghi điểm online theo ngày, tuần, tháng và toàn bộ.

pdaviet.net có ai có tên trong bảng điểm không nhỉ!

thanhnam711

Đó!:)) Mình đã nói với chủ Topic là hình ảnh có đuôi *.PNG mà đính kèm thì không hiện thị được (Cũng đuôi PNG mà Up lên Host hình ảnh rồi đãn Link vào PV thì OK). Đã giới thiệu Soft hoặc Games thì nên đưa Link luôn chứ không nên dùng chức năng PM mới đưa Link như mấy Forum khác nhé (PV không giống như các Forum khác đâu)!:D:D:D

yêu nhất pdaviet ở điểm này :D:D