• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] iFishing - Câu cá thư giãn 2

kidmoneys

[iPhone-Games] iFishing 1.4 - Câu cá thư giãn 2

Đây là game câu cá mà mọi người đều biết. Cái này thì hơn bản iFish là có nhiều tính năng hơn khi câu và lái tàu để tìm địa điểm câu nữa

Updated http://rapidshare.com/files/156931961/iFishing_1.0.ipa

Bản update ko xài được đâu các bạn vui lòng down lại bản 1.0 link bên trên của NguyenHuuTrong

Các bạn down bản 1.4 đã phá chống hack ở đây nhé http://hoack.4shared.com

Last edited by a moderator:

i900Pro

Hic.Trò này hay quá.Không reply hok được.Em chân thành cảm ơn bác :(( Khóc phát.Đây là trò em kết nổ đĩa.Giờ được thỏa chí rồi.Cảm ơn lắm lắm :((

NguyenHuuTrong

Hic.Trò này hay quá.Không reply hok được.Em chân thành cảm ơn bác :(( Khóc phát.Đây là trò em kết nổ đĩa.Giờ được thỏa chí rồi.Cảm ơn lắm lắm :((

Ngoan ngoan ! ;;) tại sao con khóc !:))=)) ! nó hay đến phát khóc à !:p=))=))

Aeris

Phải điều chỉnh cái máy câu qua phải qua trai sao cho vạch báo ở cột line không vượt quá đỉnh và không hạ quá đáy:)

i900Pro

@NguyenHuuLuan Hơi bị xúc phạm anh em đấy nhé. [-(
Câu cũng dễ thôi.Giữ 1 tay ở màn hình ,rồi vẩy iphone 1 cái như kiểu quăng cần ý.Khi nào trên màn hình hiện chữ strike thì máy rung nghĩa là cá rỉa mồi.Lúc này đồng thời phản xạ nhanh hất iphone 1 cái theo chiều từ dưới lên trên để cá mắc vào câu.Giữ cho cái line không bị lên quá cao nếu không cá sẽ tuột mất.Chú ý là nên để cần câu thấp thì khi hất iphone lên cá mới mắc ,khi kéo cá ở xa về cũng thế,để cần thấp sẽ dễ kéo cá hơn.Một vài kinh nghiệm nhỏ mới lụm được khi chơi trò này :D

NguyenHuuTrong

@NguyenHuuLuan Hơi bị xúc phạm anh em đấy nhé. [-(
Câu cũng dễ thôi.Giữ 1 tay ở màn hình ,rồi vẩy iphone 1 cái như kiểu quăng cần ý.Khi nào trên màn hình hiện chữ strike thì máy rung nghĩa là cá rỉa mồi.Lúc này đồng thời phản xạ nhanh hất iphone 1 cái theo chiều từ dưới lên trên để cá mắc vào câu.Giữ cho cái line không bị lên quá cao nếu không cá sẽ tuột mất.Chú ý là nên để cần câu thấp thì khi hất iphone lên cá mới mắc ,khi kéo cá ở xa về cũng thế,để cần thấp sẽ dễ kéo cá hơn.Một vài kinh nghiệm nhỏ mới lụm được khi chơi trò này :D

ac ! thanks bác thứ nhất là bác spam nghệ thuật !:p còn em spam ko nghệ thuật ! cáo lỗi cáo lỗi !

ps: NguyenHuuLuan là ai thế !=))=))=))

NguyenThanhLuan

ac ! thanks bác thứ nhất là bác spam nghệ thuật !:p còn em spam ko nghệ thuật ! cáo lỗi cáo lỗi !

ps: NguyenHuuLuan là ai thế !=))=))=))

Anh em song kiếm hợp bích làm quả tên này hay đấy NguyenHuuTrong + NguyenThanhLuan = NguyenHuuLuan ! :D cảm ơn cậu nha ;;)

i900Pro

Hoho.Em viết nhầm =)) .Mắt bị toét rùi.Nhưng cái trò này bùn cười phết.Mỗi tội hồ nước hơi tĩnh.Giá như nhìn cảnh vật nó sống động hơn thì tuyệt biết mấy.Giờ gọi NguyenHuuTrong và NguyenThanhLuan thành NguyenHuuLuan cho gọn cũng nên

Last edited by a moderator:

ph_victory45h

Tôi down về rồi, chơi được rồi nhưng đến khi cá cắn câu thì nó xuất hiện ra Hacker và bắt mình mua bản quền:((

gaxaobeam

Bác nào chơi trò này rồi giúp chút kinh nghiệm với:-??Câu mãi mà chẳng được con cá nào:-/

catto07

sao tui app bị lỗi "The applications could be not added your iTunes library because it is not a valid applicatin" vậy các MAN?? Pls help me! Thanks,