• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Tap A Mole - Game Đập Chuột!

HuynhMinhDang

Game giải trí rất vui và ngộ nghĩnh. Sẽ giảm stress cho các bạn đấy, các bạn có thể ghép ảnh của ai đó vào chú chuột rồi đập nè,hehehe!:D

Tap A Mole
Spookies Co., Ltd.
Category: Games
Price: $1.99
Released: Nov 13, 2008
Size: 4.0 MB
Seller: Spookies Co., Ltd.
Latest version: 1.0

Hãy nhấn vào THANKS để Download và ủng hộ nhé các bạn!;;)

phongmos

cám ơn zaizai, nhưng sao for vao ip đến lúc mở thì lại trở về màn hình home??????????

XuanTruong

Super V.I.P
cám ơn zaizai, nhưng sao for vao ip đến lúc mở thì lại trở về màn hình home??????????

Có thể không tương thích tốt với FW mới, hoặc phải đưa máy về chế độ Safe Mode mới chạy được!

phongmos

Có thể không tương thích tốt với FW mới, hoặc phải đưa máy về chế độ Safe Mode mới chạy được!
đại ca em đang dùng 2.2.1 có cách nào khắc phục kg vậy ?đưa máy về chế độ Safe Mode nhưng cũng kg được?

Chỉnh sửa cuối:

zaizai_259

Ừ nhể, giờ em mới cài thử, cũng bị out về màn hình Home. Chắc ko tương thích với cái j` như kiểu Skype rồi

phongmos

có lẽ chưa có thuốc đây.aii có thì up lên cho anh em cùng thưởng thưc với nhé

phongmos

sao kg thấy pro nào cao tay giải quyết giúp em với nhỉ,em muốn cái geme này quá mà kg tài nào vào chơi được

ThAngNgO_

cái này có thuốc rùi mà, mình cũng ko hiểu sao vào nó văng ra nữa để kiếm xem còn cái nào ko :(