• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Turkey Shoot - Nhào vô bắn gà rừng

HuynhMinhDang

Game bắn gà rừng rất vui, mời anh em thưởng thức!:))

Turkey Shoot
RyanMitchellGames.com
Category: Games
Price: $0.99
Released: Nov 18, 2008
Size: 3.5 MB
Seller: dtmarchitect
Latest version: 1
Nguồn Mr.KenNy

Link Download:
http://www.zshare.net/download/5191231954bfe3c5/
http://rapidshare.com/files/167830875/TurkeyShoot.ipa.html
http://www.megaupload.com/?d=D7A5W350

Up 3 link luôn khỏi lo die nữa nha anh em. Die nữa nói mình fix tiếp!=))
Chúc anh em vui vẻ!;;) Và đừng quên mình nhé!>:)

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Thay mặt bác XuanTruong mình xin lỗi các bạn nhé, có khi lúc bác ấy nói là link chưa die đâu. Các bác nên xem kĩ trước khi post.
Để mình up link khác sau nha. Còn bây giờ mình sẽ up nhiều game hay để bù đắp nè!:D

P/S: Vấn đề trên theo tìm hiểu thì là do Server media quá tải ý mà, refesh vài lần là đc!
Nhưng mình up luôn 3 link khác cho các bạn down nha, vào chiến ngay nè! Và nhớ "Thanks" nha, hehe!:D

Chỉnh sửa cuối:

theduc

Các Bạn có biết dùng PC không vậy?;;):-? Link nào cũng kêu Die cả? Link Tốt! Lần sau còn Post bài kiểu này nữa là bị Del bài đấy!
Xin lỗi SM XuanTruong, nếu nói về iPhone mình là con gà mờ mới tập tểnh tham gia Diển đàn, còn về pc thì xin lỗi bạn , mình là chủ 1 cửa hàng bán vi tính khoảng gần 20 năm . Nhưng còn các bạn khác mình không biết khả năng "dùng PC của các bạn ấy như thế nào".
Có thể khi bạn down thì Link vẫn còn sống, nhưng sau đó những người khác down thì Link không còn (đó là chuyện ... rất là bình thường ở các Sever).
Những người như tôi rất cảm kích Mod MinhDang_IP đã hết sức cố gắng mang lại cho diễn đàn rất nhiều thành viên đã, đang và sắp sở hữu 1 con iPhone để .... học hỏi và giải trí.
Khi những thành viên không down được do Link vì 1 lý do nào đó thì họ phải góp ý cho chủ Topic và đề nghị kiểm tra lại, nếu có thể thì up thêm Link mới cho anh em nhờ , chớ đâu cần phải viết để được tính thêm 1 bài ...
Thế mới gọi là diễn đàn, còn bạn tôi đoán bạn là 1 thành viên trong Ban Quản trị có rất ...rất nhiều đóng góp , nhưng tôi có 1 lời khuyên bạn (Tôi đã 52 tuổi) đừng nên dùng những từ như : del ..., xóa ...bài của những thành viên trong diễn đàn vì những bài góp ý . Không lẽ bạn không mong muốn diễn đàn nầy càng ngày càng phát triển , số lượng thành viên ngày càng đông ...
Mình xin có vài lời nhận xét và góp ý .

HuynhMinhDang

Xin lỗi SM XuanTruong, nếu nói về iPhone mình là con gà mờ mới tập tểnh tham gia Diển đàn, còn về pc thì xin lỗi bạn , mình là chủ 1 cửa hàng bán vi tính khoảng gần 20 năm . Nhưng còn các bạn khác mình không biết khả năng "dùng PC của các bạn ấy như thế nào".
Có thể khi bạn down thì Link vẫn còn sống, nhưng sau đó những người khác down thì Link không còn (đó là chuyện ... rất là bình thường ở các Sever).
Những người như tôi rất cảm kích Mod MinhDang_IP đã hết sức cố gắng mang lại cho diễn đàn rất nhiều thành viên đã, đang và sắp sở hữu 1 con iPhone để .... học hỏi và giải trí.
Khi những thành viên không down được do Link vì 1 lý do nào đó thì họ phải góp ý cho chủ Topic và đề nghị kiểm tra lại, nếu có thể thì up thêm Link mới cho anh em nhờ , chớ đâu cần phải viết để được tính thêm 1 bài ...
Thế mới gọi là diễn đàn, còn bạn tôi đoán bạn là 1 thành viên trong Ban Quản trị có rất ...rất nhiều đóng góp , nhưng tôi có 1 lời khuyên bạn (Tôi đã 52 tuổi) đừng nên dùng những từ như : del ..., xóa ...bài của những thành viên trong diễn đàn vì những bài góp ý . Không lẽ bạn không mong muốn diễn đàn nầy càng ngày càng phát triển , số lượng thành viên ngày càng đông ...
Mình xin có vài lời nhận xét và góp ý .
Ko biết xưng hô đúng hay ko nhưng trong 1 diễn đàn cả thì anh em hết nhé!:D
Xin cảm ơn bạn đã góp ý! Có lẽ lúc ấy link chưa bị gì nên anh Trường nói thế thôi chứ chẳng có ý gì khác. Thay mặt anh Trường, tôi xin lỗi bạn về điều này! Và tôi mong rằng chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết, chung tay giúp sức cho diễn đàn ngày càng phát triển các bạn nhé!:)
Thân chào!