• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Games] Who Wants To Be A Millionaire - AI LÀ TRIỆU PHÚ...????

HuynhMinhDang

Who Wants To Be A Millionaire
Capcom Interactive, Inc.
Category: Games
Price: $4.99
Released Dec 13, 2008
Size: 21.8 MB
Seller: Capcom Interactive, Inc.
Added to vnmagic.net: 14/12/2008
Latest version: 1.0
Thanks Comdaica
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Game với tiêu đề quá quen luôn nè! Đây cũng là 1 GameShow nổi tiếng trên VTV3 các bạn nhỉ? Và đây là phiên bản tiếng Anh. Chức năng giúp bạn giải trí, luyện tiếng Anh và bổ sung cả kiến thức ở nước ngoài!:p:D
Các bạn down về và thử trả lời những câu hỏi rất hay ấy xem sao!;;)
Chúc vui... Hãy Thanks nếu thấy hay các bạn nhé!;;)

pdana

Dùng đỡ bản Tiếng Việt này đi, chưa được hoàn thiện lắm, Nhưng câu hỏi có thể đọc được bằng Tiếng Việt Nam đó.

Link DownLoad

Chỉnh sửa cuối:
E

evnd1

Guest
Ai là triệu phú

Dùng đỡ bản Tiếng Việt này đi, chưa được hoàn thiện lắm, Nhưng câu hỏi có thể đọc được bằng Tiếng Việt Nam đó.

Đúng là mình có hỏi nhóm handheld Hà nội, đang xây dựng lại data để chạy trên FW2.x nên chưa post lên mạng cũng như trên source của handheld, dù sao cũng đã có bản để thử rồi.

Đã test phiên bản tiếng Việt ở trên
- tiếng Việt không có dấu
- một số trang thậm chí không hiện câu hỏi
- nếu đã cài bản tiếng Anh khi cài đè bản tiếng Việt sẽ vẫn ra tiếng Anh
- tốt nhất là chờ handheld hoàn thiện thôi

Ps: không hiểu sao mình thấy bài nào hay thì thanks để động viên công sức của tác giả nhưng cái kiểu câu thanks ở cuối bài mình rất dị ứng, trong cấu trúc của khung viết đã có thanks rồi, việc gì phải câu kéo thêm, bỗng dưng mất cảm tình khi nhìn cách mời chào thanks chả còn cảm hứng thanks nữa​

Last edited by a moderator:

pdana

Data update của Millionaire: Gần 400 câu hỏi, so với bản các bạn đang dùng là 200 câu, các câu hỏi update về chủ đề Việt Nam.
Sửa gần hết lỗi không hiển thị câu hỏi.

Giải nén, Copy đè cái file Millionaire_1_3.sqlite vào thư mục document của thư mục cài đặt Millionaire.

Chỉnh sửa cuối:

azerty250776

Who Wants To Be A Millionaire 1.2 iPhone iPod Touch

Who Wants To Be A Millionaire for the iPhone and iPod Touch shakes-up the hot seat with two new lifelines and a dramatic new countdown clock. Based on the updated show rules, Who Wants To Be A Millionaire for the iPhone and iPod Touch brings a new intensity to the franchise, but with the classic Millionaire charm we all know by heart.

Features

• Take the hot seat and test your knowledge with nearly 900 general knowledge questions.
• Four different lifelines including: Phone a Friend, Ask the Audience, and the new Double Dip and Ask the Expert
• The new countdown clock gives you only seconds to come up with the correct answer

dl:
Mã:
http://rapidshare.com/files/225420668/Who.Wants.To.Be.A.Millionaire.v1.2.iPhone.iPod.Touch-iPWNPDA.rar