• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone MASTER package! HOT NEW

ancola66

Super V.I.P
iPhone MASTER package! (BETA!)

Một gói phần mềm với các giao diện dùng hiệu ứng trượt và các button to kiểu IPHONE nhưng lại được cài đặt chỉ với một file CAB duy nhất

Giao diện gồm có :

• Ifonz 0.88
  • S2P 0.39
  • S2V 0.35
  • S2U2 1.00
  • IContact 0.6
  • Battery Status 0.04
  • ThumbCal 0.5.1
  • Total Commander
  • Reg Edit
  • Task Manager
  • Advanced Config 1.0
  • Pim Backup 2.8
  • All Black Theme
Huớng dẫn cài đặt :
  1. Download
  2. Giải nén
  3. Copy vào PPC và cài đặt file CAB
  4. Khởi động lại PPC
  5. Thưởng thức
  6. Hỗ trợ tốt 2K5 và 2K6 QVGA

Chỉnh sửa cuối:

thientu1981

phần mềm này nặng kinh khủng đòi đến 6m bộ nhớ. và phải cài đặt vào main không cài được vào Storage card

ancola66

Super V.I.P
phần mềm này nặng kinh khủng đòi đến 6m bộ nhớ. và phải cài đặt vào main không cài được vào Storage card

he he he Nếu bạn cài cần đó phần mềm bằng những file CAB riêng rẽ thì có khi còn lớn hơn đó (Ví dụ như riêng thằng S2U2 cũng đã hơn 1M roài) Chắc bạn không để ý đó thôi:)):)):)). Ăn chơi thì phải tốn kém chứ:)):)):))

connguab

trời ơi, VGA lại ngồi ngoài nhìn thèm chảy nước mũi nữa rồi, hix hix.....thật bất công cho những ai đang dùng VGA

thientu1981

he he he Nếu bạn cài cần đó phần mềm bằng những file CAB riêng rẽ thì có khi còn lớn hơn đó (Ví dụ như riêng thằng S2U2 cũng đã hơn 1M roài) Chắc bạn không để ý đó thôi:)):)):)). Ăn chơi thì phải tốn kém chứ:)):)):))

ô tớ tưởng chương trình này nó mặc định các đường dẫn sẵn đến các chương trình đó chứ.hoá ra chương trình nó cài đặt luôn cả các chương trình như bác nói hả.thế các chương trình tớ cài trước đó thì bỏ luôn hả. với lại nhiều người chỉ muốn cài một số chương trình thôi mà bắt buộc cài hết thì potay.mình hiểu vậy không biết có đúng không nhỉ:))=))

0988456766

Well-Known Member
trời ơi, VGA lại ngồi ngoài nhìn thèm chảy nước mũi nữa rồi, hix hix.....thật bất công cho những ai đang dùng VGA
thế bác đổi con VGA của bác lấy con QVGA của em mà dùng:))

Rygar

Sao mình bấm Thanks mà nó chỉ hiện ra cái này vậy :

Your submission could not be processed because a security token was missing or mismatched.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.

ancola66

Super V.I.P
ô tớ tưởng chương trình này nó mặc định các đường dẫn sẵn đến các chương trình đó chứ.hoá ra chương trình nó cài đặt luôn cả các chương trình như bác nói hả.thế các chương trình tớ cài trước đó thì bỏ luôn hả. với lại nhiều người chỉ muốn cài một số chương trình thôi mà bắt buộc cài hết thì potay.mình hiểu vậy không biết có đúng không nhỉ:))=))
Tất nhiên là bạn hiểu đúng rồi =D> Nhưng có ai bắt bạn phải dùng đâu nhỉ:-?và cũng có ai cấm bạn chỉ cài những phần mềm mà bạn thích đâu nhỉ:-??. Bộ giao diện này là tổng hợp những phần mềm có hiệu ứng TOUCH và BUTTON to để biến PPC của bạn gần giống với IPHONE nhất mà thôi (khi bạn vào từng ứng dụng chứ không chỉ là giao diện riêng màn hình Today )

LINK MÌNH ĐÃ SỬA CÁC BẠN VÀO DOWN LẠI NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

phungthanh

cho hỏi các bạn : làm thế nào để mỗi khi bật power lên thì vào luôn PM không phải khởi động lại ifonz ?

elmi

Bác ANCOLA ơi bác có thể up lên host khác được không. Mình down không được mà.

thinhga

mình nháy vào link down ở trang 1 thì nó thế này:"Invalid Identifier. This error has been forwarded to MediaFire's development team.".Bạn nào down đc rồi thì up lên link khác cho mọi người cùng down nhé.Thanks!

ancola66

Super V.I.P
mình nháy vào link down ở trang 1 thì nó thế này:"Invalid Identifier. This error has been forwarded to MediaFire's development team.".Bạn nào down đc rồi thì up lên link khác cho mọi người cùng down nhé.Thanks!
Hôm qua và hôm nay diễn đàn hơi trục trặc. Bạn quay lại trang 1 Down lại nhé

longcu

mình xài O2 miniS nhưng không cài đặt được, nó chỉ intall được 1/2 chương trình rồi lại thoát ra. Không biết có ai bị giống mình không ?

huyenthang

Bác ancola66 ơi.Phần mềm này có thể cài mặc định như wisbar kô?Tôi cứ chạy memmaid là nó tắt luôn.lại phải khởi động lại.

ancola66

Super V.I.P
mình xài O2 miniS nhưng không cài đặt được, nó chỉ intall được 1/2 chương trình rồi lại thoát ra. Không biết có ai bị giống mình không ?
Bạn kiểm tra bộ nhớ còn lại có đủ không?
@ huyenthang : Bạn thử tài bản iFonz 0.9.9 về cài đè vào xem sao nhé (Vì bản iFonz trong gói phần mềm là bản cũ 0.8.8)

longcu

Bạn kiểm tra bộ nhớ còn lại có đủ không?
@ huyenthang : Bạn thử tài bản iFonz 0.9.9 về cài đè vào xem sao nhé (Vì bản iFonz trong gói phần mềm là bản cũ 0.8.8)

mình cài vào thì nó hiện tới 2 biểu tượng của ifonz lận , 1 mới và 1 cũ vậy mình muốn xóa biểu tượng cũ thì làm sao vậy bạn ? mình thấy cái này hay quá, nhưng không rành cho lắm. Bạn hướng dẫn giùm mình nha. Thanks

ancola66

Super V.I.P
mình cài vào thì nó hiện tới 2 biểu tượng của ifonz lận , 1 mới và 1 cũ vậy mình muốn xóa biểu tượng cũ thì làm sao vậy bạn ? mình thấy cái này hay quá, nhưng không rành cho lắm. Bạn hướng dẫn giùm mình nha. Thanks
Bạn vào My Device\Windows\Start Menu\Programs xoá bớt đi một cái là OK:D