• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone PC Suite 2.2.0.81 English official

johnylang

Mình chạy vista mà sao nó cứ báo lỗi hoài . Không biết tại sao nữa . Ai biết chỉ dùm mình cái.

Germaniteen

thê thì bác xài iphone tunnel suite di,xài vista vô tu,mình dang xài nè!
Posted via Mobile Device

lyductuong

Anh em cho mình hỏi mình xài IP 3g fw2.2, luc trước mình cài bản 0.2.1 khi mo PC suite thi được nhưng khi cắm IP vô là tự động PC suite thoát hà, còn khi mình cài bản nay thi khi kết nối PC lại kêu Restart IP lạ và mình cg đã Res lại nhung nó vẫn kêu làm thế và ko thể kết nối.Mong mấy bá giúp.

mlxx_1977

Anh em cho mình hỏi mình xài IP 3g fw2.2, luc trước mình cài bản 0.2.1 khi mo PC suite thi được nhưng khi cắm IP vô là tự động PC suite thoát hà, còn khi mình cài bản nay thi khi kết nối PC lại kêu Restart IP lạ và mình cg đã Res lại nhung nó vẫn kêu làm thế và ko thể kết nối.Mong mấy bá giúp.

Restart IP 3 lần, mỗi lần Restart lại đánh dấu vào ô nhỏ 1 lần