• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IPHONE PC SUITE - TỔNG HỢP CÁC PHIÊN BẢN

HTC_VUTHANH

Moderator
bản này toàn tiếng TQ
anh hướng dẫn e chuyển sang tiếng anh hoặc tiếng việt đi a.
sau khi cài xong bạn chạy pc suiter sẽ hiện lên bảng như hình dưới,.chỉ chuột theo hình mũi tên->selec language->english là đc;;)

attraction

iPhone pc suite v2.9.53.236 - Giúp cài đặt ứng dụng cracked

iPhone pc suite v2.9.53.236 - Giúp cài đặt ứng dụng bẻ khóa vào iP dễ dàng hơn
Bản mới nhất fix lỗi cài ứng dụng vào bị văng ra !
link down từ trang chủ:

http://dl.sj.91.com/pcsuite/91assistant.exe

Theme mang đậm màu săc Tết ^^!

Last edited by a moderator:

for1danny

bản 2.9 này sau khi cài thì chỉ có giao diện là có tiếng Anh. tất cả còn lại đều là tiếng Hoa. (kể cả các thông báo) cho nên rất khó sử dụng. Bác nào có bản tiếng Anh hoàn toàn thì cho mình xin nha !
tks

tiamio

Ai có thể hướng dẫn mình Backup bằng PCsuite ntn ko ?

Nhấn vào muc Backup trên PC suite nhìu mục wá chẳng bít Add lựa cái nào cả ??

Máy mình là Ipod 4 nên chỉ mún backup lại app trên Cyia và appstore thui.

Mong mọi người giúp đỡ ;;);;)

saudoi83

Sao mình vào phần Management rùi vào phần nhạc để xóa đi mà ko được nhỉ, trong khi đó app với lại hình ảnh video thì xóa được...

hungson181

các bác cho hỏi mình cài pc sui 2.7.0.112 vào máy rồi nhưng khi nhấp chuột vào biểu tượng pc sui tại decktop thì chương trình không chạy, vậy là sao các bác nhỉ có bác nào giúp hộ với.

ckhai

em cài app cho IP4 bằng IPhone PC Suite vẫn bị văng ra ngoài !!!! không hiểu tại sao

hunter_tht

bản 2.9 này sau khi cài thì chỉ có giao diện là có tiếng Anh. tất cả còn lại đều là tiếng Hoa. (kể cả các thông báo) cho nên rất khó sử dụng. Bác nào có bản tiếng Anh hoàn toàn thì cho mình xin nha !
tks
Phần mềm này do bọn tàu viết nên ko có toàn tiếng anh đâu

khongtuoclinh

có ai có hướng dẫn CHI TIẾT copy nhạc bằng PC suite vào IP 3gs FW 4.x không nhỉ, mình tìm mãi trên khắp Forum mà không thấy. Tại khi mình copy nhạc bằng Management/ IPod -> sau đó chọn vào play list định copy nhạc vào. Kết quả khi mình kéo file nhạc caanf copy vào nó toàn hiện bảng convert nhạc với 3 lưạ chọn là High quality, Mediumk, và low.
Giúp mình với, thanks