• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhone Video Recorder 3.1.0.1 Quay phim cho iPhone 3G/2G hỗ trợ FW 3.0

angkormusic

iPhone Video Recorder 3.1.0.1 Quay phim cho iPhone 3G/2G hỗ trợ FW 3.0

iPhone Video Recorder (cho iPhone 2G và 3G) là một phần mềm ghi hình mạnh của hãng DreamCatcher. Với phiên bản mới từ 3.x iPhone Video Recorder ghi video và âm thanh theo định dạng mov hỗ trợ thời gian thực với chất lượng được cải thiện đáng kể, nhưng iPhone Video Recorder cũng có thể ghi lại âm thanh và video với định dạng nén MPEG4 để tiết kiệm không gian.

Cài đặt: Bạn thêm nguồn sau vào Cydia hoặc Icy: http://www.iphonevideorecorder.com/3 rùi search Video Recorder for 3.0, bạn sẽ thấy phiên bản mới nhất 3.1.0.1 hoặc bạn có thể cài đặt từ nguồn của HHVN.

nokia_tcx

Phần mềm rất khó dùng khi chạy phiên bản 3.0. Chậm, hay bị đứng hình. Hơn nữa khi cầm iphone đưa qua, đưa lại nhanh thì iPhone có triệu chứng giật giât ( không nhanh như Nokia.. ). Em set thông số bình thường mà 1 file video 30 giây ngốn 28,3MB :)).
Vài lời nhận xét của riêng cá nhân em.
À anh em nào cài qua HHVN thì chạy cái tem này nhá: XUMIQDIKNI

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Mình dùng trên 3G OS3.0 thì sảy ra lỗi khi có cuộc gọi đến chỉ sáng màn hình chứ không đổ chuông, nghe nhạc từ ipod hoặc youtube thì không có tiếng ở loa ngoài phải Reboot thì mới nghe được hơn nữa khi quay đưa qua đưa lại hơi nhanh một tí giật tung hình =)) .Remove nó đi thì lại Ok:))
*Sao một tên tuổi lớn như quả táo mà một phần mềm phải nói là sơ đẳng với các điện thoại có hệ điều hành bây giờ là quay Video mà cũng trầy trật như vậy nhỉ :-?:O

XuanTruong

Super V.I.P
*Sao một tên tuổi lớn như quả táo mà một phần mềm phải nói là sơ đẳng với các điện thoại có hệ điều hành bây giờ là quay Video mà cũng trầy trật như vậy nhỉ :-?:O

Đó có thể là chiến lược kinh doanh của QUẢ TÁO! Mỗi phiên bản ra lại THÊM MỘT TÝ tính năng mới, chứ nhất định không THÊM NHIỀU!:))

achille2k

Đó có thể là chiến lược kinh doanh của QUẢ TÁO! Mỗi phiên bản ra lại THÊM MỘT TÝ tính năng mới, chứ nhất định không THÊM NHIỀU!:))

Em cũng nghĩ như bác! Ví dụ như thằng 2G đó cũng bluetooth 2.0 mà không nghe được tai nghe bluetooth stereo. :( chẳng qua thằng apple nó làm thế để nó bán được hàng thôi!

kotuankend

cài Cycorder 0.9-6 đi, e cài way iphone ok và ko bị limit time nữa :)

đúng vậy, xài anh này có vẻ khá hơn ( ko bị giật) nhưng chất lượng thì ko bằng Video Recoder, tuy vậy xài ổn hơn nhìu.