• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhoneServicesVietnam chia sẻ Firmware Custom cho 2G - 3G - 3GS

PineP

có ai bị itune cứ đang sync thì bị crash đẩy ra ngoài ko ạ.ai biết cách khắc phục tình trạng này thì giúp em vơi.Fw3.0 itune 8.2.

saigonboyvn

Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT
---> Link bị lỗi rùi ...

jamesvuong

link die rồi sếp ơi:-/:-/:-/. Mình down cái này "Link down 3G UNLOCK Custom 3.0 chuẩn free (Đã nhúng UNLOCK không cần làm gì thêm sẽ có sóng ngay sau khi thao tác Restore)"----> thông báo thế này "
Tập tin đính kèm không có thực. Nếu bạn nghĩ đường Link còn tồn tại, hãy thông báo cho BQT
"

Chỉnh sửa cuối:

bapdetieunhi

Tập tin đính kèm
Dạng tập tin: zip LinkDown2G-30-chuan-IPSVN.zip‎ (1.6 KB, 942 lần tải)
Dạng tập tin: zip LinkDown3GUNLOCK-30-chuan-IPSVN.zip‎ (1.8 KB, 51 lần tải)
Dạng tập tin: zip LinkDown3GWorld-30-chuan-IPSVN.zip‎ (1.6 KB, 79 lần tải)
bạn down 3 tập tin đình kèm bên trên , rồi trong đó có sẵn link down FW mà bạn cần

kythuat

tỪ fw2.2.1 LÊN BẢN 3.0 này thì chỉ cần itune8.2 shift + restore la OK hả các bác.
Em đang dùng con 2G đang muốn nâng FW mà chưa biết

XuanTruong

Super V.I.P
Logo khi khởi động là DỨA hay TÁO thế chủ Topic? Dạo này ít FW để Restore quá, dùng chán nên ĐI TÌM CỦA LẠ!:)):)):))

TraiNgheoHn

Sau khi cài mình vào BossPrefs thì bị văng ra. Còn khi backup ứng dụng thì không thấy hiện icon trong iphone. Cài ứng dụng mới thì bị lỗi thế này:\

Zenki

Super V.I.P
Sau khi cài mình vào BossPrefs thì bị văng ra. Còn khi backup ứng dụng thì không thấy hiện icon trong iphone. Cài ứng dụng mới thì bị lỗi thế này:\

Bản FW trên theo lời tác giả là đã đc nhúng sẵn Brossprefs rồi.

Còn bạn xem lại thử đã có MobileInstallation chưa? Thử cài MobileInstallation rồi cài ứng dụng xem sao?

PineP

bạn ơi Fix lại hộ mình link down FW custom cho 3g world với.tks bạn trc!

huysanhdieu

bạn ơi sao bản "FW 3G UNLOCK Custom 3.0 chuẩn" này hao pin wa. mình xài thấy nó hao pin hơn 2.2.1 nhìu lắm dó bạn, mặc dù mình dã tắt hết những cái ko cần thiết rồi push mail brightness.......
có 1 diều này ko bít các bạn có dể ý ko mình dể máy gần cái loa thì nó bị nhiễu sóng giống như là con ip lúc nào cũng phát và nhận sóng liên tục vậy ko bít dây có phải là lỗi gây hao pin ko nữa

Nghiahung063

Bác sonpham cho em hỏi thăm, sao baseband của bac lại là 4.05... em thấy của mấy thằng bạn em là 4.26... vậy có khác biệt gì ko.