• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iProtect 3.0.2 - Khóa ứng dụng, khóa sim,...

AquaSta

Moderator
Cái phần qtrọng là SMS & Phone thì loại 1, chắc bản sau loại cả 2 wá :)) hwa cứ ngồi tranh luận vs Adv Mod Truong Han về việc này, tưởng máy mình bị lỗi, cài lại đến chục fát ko ăn thua j =))

Tại bác không có trong tay hai con iPhone =))

AquaSta

Moderator
Có ai gthích đc hộ m0nk3y là cài bản 2.4 thì ko sao, nhưng cài bản 2.5 thì ko thể khóa được mục Phone vì nó ko có trong đó???

Bản 2.6 trên iPhone danh mục ứng dụng khoá đã bổ sung ứng dụng Phone như bản 2.4 nhé bạn :)

m0nk3y86

Bản 2.6 trên iPhone danh mục ứng dụng khoá đã bổ sung ứng dụng Phone như bản 2.4 nhé bạn :)

he he, hwa thấy bro Phê post là bít oỳ, nhg tìm thì chưa thấy bản có thuốc, bản của bạn có thuốc rùi chứ ;))

P/S: đã test rất ok :))

Chỉnh sửa cuối:

sohuong2003

May minh iphone 4g version 4.2.1,sao minh tai iprotect ve ma ko active duoc cac ban oi!!!ai co the giup minh ko?

HTC_VUTHANH

Moderator
May minh iphone 4g version 4.2.1,sao minh tai iprotect ve ma ko active duoc cac ban oi!!!ai co the giup minh ko?
[NOTE] To activate simply tap on Register button and then on Active Now button. You must be connected via WiFi or 3Gfor your license to be downloaded.

Nhắc nhở:Bài viết không dấu

PhamQuang

Manager
Cập nhật phiên bản 2.9.1

Trước đây khi chạy iOS 4.3.3 hoặc 5.0.1 thì ứng dụng này có tác dụng khoá được cả Camera, iPod (Music), Photo,... Nhưng đến nay trên iOS 5.1.1 thì kể cả phiên bản 2.9.1 này cũng không làm được điều này.

Cho nên cách tốt nhất là sử dụng Applocker v2.1.3 (có trong Cydia) thay thế, chạy hoàn hảo và lock được tất cả các chức năng cần thiết, hơn hẳn ứng dụng iProtect này.

AquaSta

Moderator
Trước đây khi chạy iOS 4.3.3 hoặc 5.0.1 thì ứng dụng này có tác dụng khoá được cả Camera, iPod (Music), Photo,... Nhưng đến nay trên iOS 5.1.1 thì kể cả phiên bản 2.9.1 này cũng không làm được điều này.

Cho nên cách tốt nhất là sử dụng Applocker v2.1.3 (có trong Cydia) thay thế, chạy hoàn hảo và lock được tất cả các chức năng cần thiết, hơn hẳn ứng dụng iProtect này.
Cháu chạy bản 2.9.1 trên iPhone 4S 5.1.1 thì lại ok chú ạ, Applist của thằng này cho các dòng máy khác nhau có vấn đề.

curjn

hic giúp em với ! lần đầu tiên xài iphone mà ứng dụng này bắt mua mới sữ dụng được à ?
em cài vào rồi mà nó chỉ cho dùng thữ có mấy ngày rồi bắt buy now gì gì đó
đã xóa app và cài lại rồi mà nó vẫn không cho đăng ký
vậy bây giờ em phải làm sao để được sữ dụng tiếp
Xin hướng dẫn cụ thể dùm em vì em không biết mấy cái từ chuyên dùng cũa iphone đâu ! hic hic trước giờ chỉ xài android thui ak !