• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IQ Empty Battery

lamquoctien

If you want to empty your phone’s battery to charge it from zero, or if you want to compare two batteries to see which one lasts longer, you can trust our application to help you with that.

IQ Empty Battery vibrates every second and empties your battery, counting in the same time the number of vibrations. You can challenge a friend to demonstrate him you battery has better quality, or you can make a little joke and just empty his battery before he comes back from toilet. Whatever you chose to do, enjoy this little application for your mobile phone.
download

shadow141206

Mình thấy ... xài cái này hơi hại máy ;;);;);;). Nếu nó cứng rung hoài thì chẳng mấy chốc mà hư bộ phận rung 8-|8-|8-|

yeu_doi

Có cái PM nào mà khi sạc pin đầy nó reo ầm lên thì hay quá phải không anh em?

lamquoctien

vì mình thấy cái này nó cũng hay,khi mà pin trong máy còn khoảng 10% thì hãy dùng.

superthien

cái apps xả pin này cũng hữu dụng phết nhỉ, lâu lâu làm một lần cho pin nó tốt!thanks bác