• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iReboot v0.2 - Phần mềm restart cho mọi FW

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
iReboot v0.2

iReboot Phần mềm restart iPhone , restart SpringBoard cho mọi FW . Yêu cầu cài đặt Jiggy Runtime trước khi cài iReboot . Download file PXL bên dưới , cài bằng iBrick , iBus hoặc iPhone PC Suite .

dienht

Active Member
Mình đã cài vào FW 1.14 rồi nhưng hình như phần Reboot Iphone ko hoạt động thì phải

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Mình xài bình thường mà các bạn , các thao tác của mình sao thì mình chỉ các bạn cài vậy đó , lạ nhỉ ? Máy mình cũng 1.1.4 và chạy rất good

thangbengangnguoc

Mình đã cài đầy đủ , nhưng chương trình vẫn không chạy , cứ chết đo :( FW 1.14

Bạn Huycl2507 xem lại thế nào chứ,mình cũng có iPhone FW 1.14 nhưng vẫn cài ngon lành,lỗi có thế phát sinh từ 1 chỗ nào mà bạn làm sai,bạn kiểm tra lại nhé.

Chúc Vui!!!!

dimanguyen

Bạn thử cài cái SysInfo có trong Install đó.Mình dùng thấy rất ổn định với 1.1.4

Lại nói đến cái sysinfo. Các bác cho em hỏi là sao em ko kill đc cái nào trong đó vậy. Đòi kill nó toàn báo fail. Em dùng bản sysinfo 1.0.3