• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IrRemote TV cho S60

minhlhien

mình sưu tầm phần mềm này lâu rồi. nay có dịp mình gửi cho các bạn có đầy đủ file sử dụng hợp lệ bằng thông số Imei
các bạn down theo đường dẫnhttp://www.mediafire.com/?1mu1miyc1dn.
nếu thấy hay hãy nhấn nút Thank!
chúc các bạn vui vẽ!

Nếu các bạn cần gúp đở về bài viết hãy liên lạc với mình trên diễn đàn.

Chỉnh sửa cuối:

sonny

S60 1st và 2nd chủ yếu là không có hồng ngoại, pác post trong mục này rất làm anh em phải cài đi gỡ ra nhiều lần đó

viet124084

:( Xin hỏi có bác nào dùng n93i không ,cài bản nào thì mới điều khiển được tivi thế . :|

hasyhai

ặc các bác chịu khó tìm hiểu kĩ rùi hãy sử dụng những câu đại loại như 7610 có cài được không or n95 có cài được không theo em la không cần thiết pm chỉ dành cho máy có hồng ngoại và s60 v1 v2 thôi

boyloveg

ặc các bác chịu khó tìm hiểu kĩ rùi hãy sử dụng những câu đại loại như 7610 có cài được không or n95 có cài được không theo em la không cần thiết pm chỉ dành cho máy có hồng ngoại và s60 v1 v2 thôi

Căn bản là ông địa chủ topic này không hướng dẫn cụ thể j cả, mà không chỉ định cho các dòng máy nên người ta hỏi thế là đúng rồi. Còn cái câu 7610 có cài được không thì hơi chuối:mad:). Bác nào dùng rồi thì cho ý kiến đê? mà ai bảo bác cái này chỉ cho s60 v1 v2 thôi, bác đọc kỹ lại nhé: N73 chả dùng được là cái j đó

MinhThang

Manager
Căn bản là ông địa chủ topic này không hướng dẫn cụ thể j cả, mà không chỉ định cho các dòng máy nên người ta hỏi thế là đúng rồi. Còn cái câu 7610 có cài được không thì hơi chuối:mad:). Bác nào dùng rồi thì cho ý kiến đê? mà ai bảo bác cái này chỉ cho s60 v1 v2 thôi, bác đọc kỹ lại nhé: N73 chả dùng được là cái j đó

Pm đó có cho cả các dòng S60 và S60v3, còn file cài đặt cho v1,v2 thì không thể cài cho v3.