• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSecretary 4.5 - Phần mềm trả lời tự động

JongZiZi

em cài vào lúc đầu thử mặc định thỳ nghe rõ nhưng khi mình record tiếng của mình thỳ ng gọi đến không nghe thấy nữa!chán luôn!mà không hiểu record nó lưu chỗ nào nữa :((!bác nào giúp em với

Bạn cài trong main hay trong thẻ?
Vào Main hay thẻ sẽ thấy trong mục ProgramFiles/iSecretary/records

thjnhk0j

em cài trog main mà!có vào phần đấy rồi nhưng không thấy đâu cả!nhưng cơ bản là ng gọi k nghe đc cái đoạn em vừa rec0rd bác ak!:( thế mới buồn

AnhPheCT

iSecretary v4.60

iSecretary v4.60 Cập nhật ngày 11/03/2010

Hổ trợ Windows Mobile Pocket PC 5 / 6

lifecruiser76

Nói chung là người gọi chẳng nghe được đoạn mình record, nó chỉ phát cho mình nghe thôi. Tiếc cái công mấy ngày mò mẩm ...:(

hoadainhan70

Active Member
Nói chung là người gọi chẳng nghe được đoạn mình record, nó chỉ phát cho mình nghe thôi. Tiếc cái công mấy ngày mò mẩm ...:(
Thử bản mới đi Pác !!!!! Nghe nói là bản này Pro lắm !!!!! Nhưng tui cũng hông thử đâu vì cũng chung nhận xét như mí Pác thui