• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iShoot - Những cỗ máy xe tăng óanh nhau :D !

NguyenThanhLuan

iShoot

Game khá giống trò Gunbound ! Khi vào game các bạn được chọn 1 cỗ xe tăng và bạn có thể mua đạn (tùy theo lượng tiền của mình) . Khi vào chơi các bạn phải khéo léo chọn góc và chỉnh sức bắn để thật chuẩn xác !

Download

iTunes

Nếu ai có điều kiện thì nên vào AppStore để lấy game !

XXX
http://www.mediafire.com/?zjmnrz8x0iy

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhLuan

ac , ac ! Game hok chạy được mà chả ai lên tiếng gì cả ! mãi mới có thèng tây nó pm mới biết :D !

Atemis

Active Member
kiểm tra lại nhé,mình chơi vẫn có tiếng bắn kêu ầm rung hết cả máy lên :D

lailai08vnn

các bác ơi ! E down về, giải nén được file "ipa" làm sao chạy game này trên iphone ạ !
thks

lailai08vnn

Bác NguyenThanhLuan oi !

"Sau đó set file MobileInstallation là 0755 !" set 0755 là như thế nào ạ ! E ko hiểu lắm.
Thks

EVILGAU

Bác NguyenThanhLuan oi !

"Sau đó set file MobileInstallation là 0755 !" set 0755 là như thế nào ạ ! E ko hiểu lắm.
Thks

Dùng iPhone PC Suite hoặc WinScp để vào "nơi trú ẩn" của file cần Set Permission => kích chuột phải vào file => chọn properties => (hiện ra 1 cái bảng) => (đánh dấu vào 8/9 cái mục ở cái bảng đó) => (mẹo: nhìn xuống phía dưới mục đánh dấu bạn sẽ thấy 1 dãy gồm 4 số (đối với iP PC suite) hoặc 5 số (nếu dùng winscp) thay đổi khi bạn chek/no chek dấu các ô tương ứng ở trên) => (khi nào thấy dãy số đó hiện lên là 0755 hoặc 00755 là OK)

Gõ bằng iP nên k chụp được hình. Bác nào hảo tâm giúp đỡ thêm bạn kia nhé.

lailai08vnn

ở cái ảnh thứ 2 thì E thấy nó ra được 755, nhưng lại chỉ mới tích có 7/9 có được ko ạ !> vì như trên bác nói là tích 8/9 mà ???
thks

NguyenHuuTrong

ở cái ảnh thứ 2 thì E thấy nó ra được 755, nhưng lại chỉ mới tích có 7/9 có được ko ạ !> vì như trên bác nói là tích 8/9 mà ???
thks

Hoặc hoặc bạn à ! ko nhất thiết phải giống vậy ! Chính xác là chủ yếu số 755 hay 775 thôi !

NguyenThanhLuan

sao em không chọn đạn đc nhỉ? chỉ có 1 loại duy nhất.

Có tiền mới mua được đạn chứ bạn :D ! Giết đc nhiều chú thì càng đc nhiều tiền mua đạn ....keke mua cái viên 189 000 ó ! sức công phá kin khung=))