• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iSim 1.06 New Hot!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
iSIM 1.06

image.html
image.html

Phần mềm sao chép contact giữa SIM và iPhone . Ngoài ra còn có các tính năng :

Gọi điện từ danh bạ trong SIM.
Bấm một nút sao lưu danh bạ từ SIM vào máy.
Bấm một nút sao lưu danh bạ từ máy sang SIM.
Lưu số điện thoại mới vào danh bạ SIM.

DOWNLOAD FILE PXL :

[HIDE="T"][/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

holitraco

Mình vừa cài vào FW 1.1.4 unlock bởi ziphone 3.0 và fix bởi iPlus 2.0 mà không dùng được bạn, ấn vào isim được, ấn continue thì thoát ra màn hình chính?

XuanTruong

Super V.I.P
Mình vừa cài vào FW 1.1.4 unlock bởi ziphone 3.0 và fix bởi iPlus 2.0 mà không dùng được bạn, ấn vào isim được, ấn continue thì thoát ra màn hình chính?

Bạn xóa đi làm lại thử xem!!! Mình cài chạy phe phé đó!:-?:))

XuanTruong

Super V.I.P
Mình xoá đi làm lại mà vẫn không được bạn, cứ kích vào continue là thoát ra màn hình chính thôi

Các Bạn có thể Add Source này: [HIDE="XuanTruong"]iphone.handheld.com.vn[/HIDE] rồi cài bằng Installer, mặc dù khi chạy nút Buy nó báo Full Version nhưng vẫn cần đến Active Code đấy!!! Chúc vui!!!;;);;);;)

holitraco

Bạn xem lại iPhone đi chứ mọi người ai cài cũng ngon mà , không biết giải thích sao luôn.
Cài lại đến lần thứ 3 luôn bạn ơi mà không được. Còn nữa, máy của mình cài iPhone reset đó, vào springboard thì được ( cái bên tay phải ) nhưng vào reset ( cái bên tay trái ) thì máy không reset lại. Mình cũng unlock và fix theo những gì mọi người hướng dẫn. Máy mới chỉ cài bộ gỗ và font Tiếng Việt theo sourse handheld, NES, Fring, iATM, lịch việt, iLOG, MACalc, squid, Labyrinth, Wedict. Mình muốn cài isim bởi vì mỗi lần restore thì phải cop danh bạ lại vào máy từ sim.
Mình vừa thử install trong sourse của handheld cũng không được, download mấy lần cứ đến gần cuối là error, thôi, để mai thử lại xem thế nào. Thank rất nhiều nha!

Chỉnh sửa cuối:

huybank

các bác hướng dẫn em cách làm với, em chuối iPhoen lắm, e down về, rồi làm thế nào đẻ crack ạ, ẻm cảm ơn nhiều lắm

symbian

Giá mà diễn đàn có chức năng thanks vô tận nhỉ , thật là tuyệt Tuấn ạ . Hôm nọ có thằng gạ mua kkk của iSim giá 1 lít =)) . 1 lần nữa thanks mod !

cat_nobita

Đã cài nhưng cứ vào xoay xoay được vài vòng là văng ra Home, gỡ ra cài lại vẫn không được. FW 1.1.4 unlock bằng iPlus. Không biết có đụng Soft nào không??????

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Có thể đụng soft đó , phần lớn mọi người đều ok , có 1 số thì giống bạn vậy , không bít sao nữa , mình chỉ cần 1 phát ăn ngay.

XuanTruong

Super V.I.P
Đã cài nhưng cứ vào xoay xoay được vài vòng là văng ra Home, gỡ ra cài lại vẫn không được. FW 1.1.4 unlock bằng iPlus. Không biết có đụng Soft nào không??????

Bạn cài thử từ Installer xem sao??? Mình cũng dùng FW 1.1.4 và Unlock bằng iPlus2.0 đây thấy chạy phe phé!!!;;):-?:)

AnhTu

Super V.I.P
iSim bị lỗi khi copy all to SIM or to Contact, mình chỉ copy được vài số, các số còn lại chẳng hiểu sao lại không được copy vào???

lamvuduy

iSIM 1.06

image.html
image.html

Phần mềm sao chép contact giữa SIM và iPhone . Ngoài ra còn có các tính năng :

Gọi điện từ danh bạ trong SIM.
Bấm một nút sao lưu danh bạ từ SIM vào máy.
Bấm một nút sao lưu danh bạ từ máy sang SIM.
Lưu số điện thoại mới vào danh bạ SIM.

DOWNLOAD FILE PXL :

[HIDE="T"][/HIDE]

Bạn ơi mình cài bằng installer nó đòi phải đăng ký...........

lamvuduy

Cài lại đến lần thứ 3 luôn bạn ơi mà không được. Còn nữa, máy của mình cài iPhone reset đó, vào springboard thì được ( cái bên tay phải ) nhưng vào reset ( cái bên tay trái ) thì máy không reset lại. Mình cũng unlock và fix theo những gì mọi người hướng dẫn. Máy mới chỉ cài bộ gỗ và font Tiếng Việt theo sourse handheld, NES, Fring, iATM, lịch việt, iLOG, MACalc, squid, Labyrinth, Wedict. Mình muốn cài isim bởi vì mỗi lần restore thì phải cop danh bạ lại vào máy từ sim.
Mình vừa thử install trong sourse của handheld cũng không được, download mấy lần cứ đến gần cuối là error, thôi, để mai thử lại xem thế nào. Thank rất nhiều nha!

Bạn cài SIMport đi đơn giản, ko đòi kkk gì hết...................