• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iStat - Giải phóng bộ nhớ cho iPhone

HuynhMinhDang

iStat - System Monitoring
Marc Edwards
Category: Utilities
Price: $1.99
Released Jan 23, 2009
Size: 0.7 MB
Seller: Marc Edwards
Added to vnmagic.net: 19/02/2009
Latest version: 1.0
Thanks net_10

Một tiện ích với giao diện đẹp tuyệt dùng để kiểm tra xem hệ thống iPhone đã xài hết bao nhiêu bộ nhớ, đang sài địa chỉ IP bao nhiêu, đang còn trống bao nhiêu ổ cứng, nhưng tuyệt nhất là GIẢI PHÓNG BỘ NHỚ cho iPhone!b-)

Ngoài ra còn có thể dùng chương trình này để quản lý hệ thống cho mac pro (nếu có ;;))

HÌNH MINH HỌA:

Mediafire
Maxup
Megaupload

gabeophi

Các bác cho e hỏi 2 vấn đề này nha:D:
1.E dùng iStat để giải phóng bộ nhớ gặp 2 trường hợp như sau:
.Nếu phần Free Memory mà >4 thì nó chạy
.Nếu mà Free Memory <3 thì nó chạy 1 hồi thì đứng máy:(
2.Cái istat và cái Free Memory thì cái nào giải phóng bộ nhớ tốt hơn;;)

ThAngNgO_

Các bác cho e hỏi 2 vấn đề này nha:D:
1.E dùng iStat để giải phóng bộ nhớ gặp 2 trường hợp như sau:
.Nếu phần Free Memory mà >4 thì nó chạy
.Nếu mà Free Memory <3 thì nó chạy 1 hồi thì đứng máy:(
2.Cái istat và cái Free Memory thì cái nào giải phóng bộ nhớ tốt hơn;;)

cái ý này chuẩn nè, mình cũng thấy dưới 3m thì treo luôn , hơi buồn :(

thuydung5

cài cái nầy không xài duoc dau.dê bi treo máy .vô cydia tìm MEMTOOL cài very good=D>

timnhacchuong

cái này sử dụng sao vậy mấy bác dowload vế rối bấm vô FREE MEMORY black color no chiếm diện tích MB qua brown color là sao vậy có ai giải thích rõ cho mình hiểu k0 :|

IPHONE12

cái này sử dụng sao vậy mấy bác dowload vế rối bấm vô FREE MEMORY black color no chiếm diện tích MB qua brown color là sao vậy có ai giải thích rõ cho mình hiểu k0 :|

Mình cũng như bạn không hiểu j cả

tusinky

sử dụng thế nào ,bạn nào dùng rồi thì cho anh em được biết với . cái này nhìn đã thấy máu rồi

XuanTruong

Super V.I.P
sử dụng thế nào ,bạn nào dùng rồi thì cho anh em được biết với . cái này nhìn đã thấy máu rồi

Sử dụng cho iPhone thì chạy chương trình lên rồi chọn iPhone => Nhấn Free Memory sẽ OK!